|
โรงเรียน : บ้านเรียนตั๊ดต้า |
ผู้ควบคุม : กริญญา แกะประจักษ์ |
|
ใบสมัครเข้าร่วมแข่งขัน
|
ทีม 1 |
1 |
ด.ช.วิทยวัชร รัดกุม |
ป.2 |
|
โรงเรียน : บ้านล่องควน |
ผู้ควบคุม : นายวินิตย์ ยืนชนม์ |
|
ใบสมัครเข้าร่วมแข่งขัน
|
ทีม 2 |
2 |
ด.ญ.ซารีตา ยีหะ |
ป.6 |
|
โรงเรียน : วัดทุ่งขึงหนัง |
ผู้ควบคุม : นางเจมจิรา ปราบพาลา |
|
ใบสมัครเข้าร่วมแข่งขัน
|
ทีม 3 |
3 |
ด.ญ.สุภัทรา หวานนุ้ย |
ป.6 |
|
โรงเรียน : บ้านคลองสงค์ |
ผู้ควบคุม : นายอับฏลวาริษ หัดเลาะ |
|
ใบสมัครเข้าร่วมแข่งขัน
|
ทีม 4 |
4 |
ด.ญ.ชนันธิดา นุ่นแก้ว |
ป.6 |
|
โรงเรียน : บ้านขันหมู่ |
ผู้ควบคุม : นางสาวเสาวณีย์ หมื่นรักษ์ |
|
ใบสมัครเข้าร่วมแข่งขัน
|
ทีม 5 |
5 |
ด.ญ.ปาลินี หอยนกคง |
ป.6 |
|
โรงเรียน : บ้านคลองสงค์ |
ผู้ควบคุม : นางสาววารูณี ยะโกะ |
|
ใบสมัครเข้าร่วมแข่งขัน
|
ทีม 6 |
6 |
ด.ช.กิวน ขวัญเมือง |
ป.3 |
|
โรงเรียน : บ้านคลองสงค์ |
ผู้ควบคุม : นางสาววารูณี ยะโกะ |
|
ใบสมัครเข้าร่วมแข่งขัน
|
ทีม 7 |
7 |
ด.ช.กวิน ขวัญเมือง |
ป.3 |
|
โรงเรียน : วัดตะแพน |
ผู้ควบคุม : นายวิมล เกลี้ยงเกลา |
|
ใบสมัครเข้าร่วมแข่งขัน
|
ทีม 8 |
8 |
ด.ญ.ประภาพร ดำหรัด |
ป.5 |
|
โรงเรียน : วัดตะแพน |
ผู้ควบคุม : นายวิมล เกลี้ยงเกลา |
|
ใบสมัครเข้าร่วมแข่งขัน
|
ทีม 9 |
9 |
ด.ญ.นัชพร เพ็ชรไข่ |
ป.6 |
|
โรงเรียน : เทศบาลบ้านคูหาสวรรค์ |
ผู้ควบคุม : นางศรัณย์พร พูนสมบัติ |
|
ใบสมัครเข้าร่วมแข่งขัน
|
ทีม 10 |
10 |
ด.ญ.กัญญาพัชร แสงขาว |
ป.5 |
|
โรงเรียน : เทศบาลบ้านคูหาสวรรค์ |
ผู้ควบคุม : นางสาวพรปวีณ์ มากศรี |
|
ใบสมัครเข้าร่วมแข่งขัน
|
ทีม 11 |
11 |
ด.ญ.อันติกา แก้วขาว |
ป.5 |
|
โรงเรียน : บ้านหัวช้าง |
ผู้ควบคุม : นายชารีฟ ทักษิณาวาณิชย์ |
|
ใบสมัครเข้าร่วมแข่งขัน
|
ทีม 12 |
12 |
ด.ช.จรูญศักดิ์ หมานเส้ง |
ป.5 |
|
โรงเรียน : บ้านหัวช้าง |
ผู้ควบคุม : นายชารีฟ ทักษิณาวาณิชย์ |
|
ใบสมัครเข้าร่วมแข่งขัน
|
ทีม 13 |
13 |
ด.ญ.ซารีนา เจะแต |
ป.5 |
|
โรงเรียน : บ้านหน้าวัง |
ผู้ควบคุม : นางสาวซันนา เศษขาว |
|
ใบสมัครเข้าร่วมแข่งขัน
|
ทีม 14 |
14 |
ด.ญ.ธมนวรรณ แกล้วทนงค์ |
ป.6 |
|
โรงเรียน : อนุบาลท่าแพ |
ผู้ควบคุม : นางสาวสมฤทัย เอียดเกิด |
|
ใบสมัครเข้าร่วมแข่งขัน
|
ทีม 15 |
15 |
ด.ช.ติรมีซี นาราวัน |
ป.4 |
|
โรงเรียน : บ้านหัวช้าง |
ผู้ควบคุม : นายชารีฟ ทักษิณาวาณิชย์ |
|
ใบสมัครเข้าร่วมแข่งขัน
|
ทีม 16 |
16 |
ด.ญ.อริศรา แขกพงศ์ |
ป.4 |
|
โรงเรียน : บ้านบางเบน |
ผู้ควบคุม : นางสิริวิมล หมีนหวัง |
|
ใบสมัครเข้าร่วมแข่งขัน
|
ทีม 17 |
17 |
ด.ญ.กุลณัฐ กลันตัน |
ป.4 |
|
โรงเรียน : บ้านหน้าวัง |
ผู้ควบคุม : นางสาวซันนา เศษขาว |
|
ใบสมัครเข้าร่วมแข่งขัน
|
ทีม 18 |
18 |
ด.ญ.อัซมี ยะดี |
ป.6 |
|
โรงเรียน : ภูบดินทร์พิทยาลัย |
ผู้ควบคุม : นายณพล เธียรทศพล |
|
ใบสมัครเข้าร่วมแข่งขัน
|
ทีม 19 |
19 |
ด.ญ.กัญญาณัฐ วชิรประภา |
ป.6 |