ลำดับ | ชื่อ-สกุล | ชั้น | |
---|---|---|---|
โรงเรียน : บ้านล่องควน | ผู้ควบคุม : นายวินิตย์ ยืนชนม์ | ||
ใบสมัครเข้าร่วมแข่งขัน | |||
ทีม 1 | |||
1 | ด.ญ.นูรไอนี ดอเลาะ | ป.5 | |
2 | ด.ญ.วิรัญดา ตอหอ | ป.5 | |
โรงเรียน : บ้านคลองสงค์ | ผู้ควบคุม : นายอับฏลวาริษ หัดเลาะ นางสาววารูณี ยะโกะ |
||
ใบสมัครเข้าร่วมแข่งขัน | |||
ทีม 2 | |||
3 | ด.ญ.อันนา ทองไสยพร | ป.6 | |
4 | ด.ญ.หฤทัยการ หนูทอง | ป.6 | |
โรงเรียน : วัดทุ่งขึงหนัง | ผู้ควบคุม : นางเจมจิรา ปราบพาลา | ||
ใบสมัครเข้าร่วมแข่งขัน | |||
ทีม 3 | |||
5 | ด.ญ.ณัฐลภัส ศรีคงแก้ว | ป.5 | |
6 | ด.ญ.อภิญญา คงแก้ว | ป.6 | |
โรงเรียน : บ้านทุ่งลาน | ผู้ควบคุม : นายจิระพงค์ มลิงาม | ||
ใบสมัครเข้าร่วมแข่งขัน | |||
ทีม 4 | |||
7 | ด.ช.ภูวเดช เรนภักดี | ป.6 | |
8 | ด.ญ.อวัสดา เช็นพูน | ป.6 | |
โรงเรียน : บ้านทุ่งลาน | ผู้ควบคุม : นายจิระพงค์ มลิงาม | ||
ใบสมัครเข้าร่วมแข่งขัน | |||
ทีม 5 | |||
9 | ด.ช.ชิษนุพงศ์ เทพคง | ป.5 | |
10 | ด.ช.บันติกร ชูสังข์ | ป.6 | |
โรงเรียน : อนุบาลพัทลุง | ผู้ควบคุม : นางพรทิพย์ อินทรภักดิ์ นางรุ้งลาวัลย์ ดำแก้ว |
||
ใบสมัครเข้าร่วมแข่งขัน | |||
ทีม 6 | |||
11 | ด.ญ.ณัฏฐณิชา ภัทรธิติพันธ์ุ | ป.6 | |
12 | ด.ญ.อภิชญา เวชเตง | ป.6 | |
โรงเรียน : วัดพังดาน | ผู้ควบคุม : นางสาว ณัฏฐ์ฏาพร รัตนพงศ์ นางสาวทิพวรรณ หนูสิน |
||
ใบสมัครเข้าร่วมแข่งขัน | |||
ทีม 7 | |||
13 | ด.ญ.ชนัญชิดา คงเเก้ว | ป.6 | |
14 | ด.ญ.รุ่งรวิน งามหนัก | ป.6 | |
โรงเรียน : บ้านฉางหลาง | ผู้ควบคุม : นายตะวัน โบว์พัฒนากุล นางสาวบุษบา โข้ยนึ่ง |
||
ใบสมัครเข้าร่วมแข่งขัน | |||
ทีม 8 | |||
15 | ด.ช.ภูบดินทร์ เป้าทอง | ป.6 | |
16 | ด.ช.อัลฟาริส คงห้อย | ป.6 | |
โรงเรียน : ศรีสว่างวงศ์ | ผู้ควบคุม : นายณรงค์ ล้อมลิ้ม | ||
ใบสมัครเข้าร่วมแข่งขัน | |||
ทีม 9 | |||
17 | ด.ญ.ณปภัช เหล่าเท้ง | ป.6 | |
18 | ด.ญ.กานต์ธิดา ปาลรัตน์ | ป.6 | |
โรงเรียน : บ้านบางเบน | ผู้ควบคุม : นางสาวสุไรนา บิลหมุด นางสิริวิมล หมีนหวัง |
||
ใบสมัครเข้าร่วมแข่งขัน | |||
ทีม 10 | |||
19 | ด.ญ.อณิสศุราญา สินสง | ป.6 | |
20 | ด.ช.ธาวิน อาจหาญ | ป.6 | |
โรงเรียน : เทศบาลบ้านคูหาสวรรค์ | ผู้ควบคุม : นางนงเยาว์ เจริญวิริยะภาพ นางอำพร เมืองสง |
||
ใบสมัครเข้าร่วมแข่งขัน | |||
ทีม 11 | |||
21 | ด.ช.วงศพัทธ์ เทพชู | ป.6 | |
22 | ด.ช.นภกร สุขแสวง | ป.6 | |
โรงเรียน : เทศบาลบ้านคูหาสวรรค์ | ผู้ควบคุม : นางนงเยาว์ เจริญวิริยะภาพ นางอำพร เมืองสง |
||
ใบสมัครเข้าร่วมแข่งขัน | |||
ทีม 12 | |||
23 | ด.ญ.ณัฐชยา จัทร์สว่าง | ป.6 | |
24 | ด.ช.ภคิน ชูคง | ป.6 | |
โรงเรียน : บูรณะรำลึก | ผู้ควบคุม : นายอำนวย เทพเนียม นางทัศณีย์ เทพเนียม |
||
ใบสมัครเข้าร่วมแข่งขัน | |||
ทีม 13 | |||
25 | ด.ญ.มุกตาภา เทพเนียม | ป.5 | |
26 | ด.ญ.ชญษร เทพเนียม | ป.3 | |
โรงเรียน : บ้านล่องควน | ผู้ควบคุม : นางกรรวีร์ ดาโหะสา | ||
ใบสมัครเข้าร่วมแข่งขัน | |||
ทีม 14 | |||
27 | ด.ญ.วรรณิสา สาและบู | ป.6 | |
28 | ด.ญ.อาซียะห์ สือมา | ป.6 | |
29 | นางกรรวีร์ ดาโหะสา | ป.0 | |
โรงเรียน : บ้านหารเทา(จรุงราษฎร์ดำเนิน) | ผู้ควบคุม : นางเทคนิค หนูเสน นางสาวเปรมมิกา สุขมาก |
||
ใบสมัครเข้าร่วมแข่งขัน | |||
ทีม 15 | |||
30 | ด.ญ.ธนัญชนก พูลสวัสดิ์ | ป.6 | |
31 | ด.ญ.จอมขวัญ ครูอ้น | ป.6 | |
โรงเรียน : บ้านหารเทา(จรุงราษฎร์ดำเนิน) | ผู้ควบคุม : นางเทคนิค หนูเสน นางสาวเปรมมิกา สุขมาก |
||
ใบสมัครเข้าร่วมแข่งขัน | |||
ทีม 16 | |||
32 | ด.ช.ณัฐวัชต์ วงศ์กระจ่าง | ป.6 | |
33 | ด.ญ.กุลธิดา คารี | ป.6 | |
โรงเรียน : อนุบาลพัทลุง | ผู้ควบคุม : นางพรทิพย์ อินทรภักดิ์ นางสาวสุนันทา สาเส็ม |
||
ใบสมัครเข้าร่วมแข่งขัน | |||
ทีม 17 | |||
34 | ด.ญ.จอมขวัญ เพชรกาฬ | ป.6 | |
35 | ด.ญ.ณภัทธิรา แสงจันทร์ | ป.6 |