|
โรงเรียน : ดีบุกพังงาวิทยายน |
ผู้ควบคุม : นางสาวนัยน์เนตร ทองวล |
|
ใบสมัครเข้าร่วมแข่งขัน
|
ทีม 1 |
1 |
นายพาชนะ โลหกิจ |
ม.5 |
|
โรงเรียน : ดีบุกพังงาวิทยายน |
ผู้ควบคุม : นางสาวนัยน์เนตร ทองนวล |
|
ใบสมัครเข้าร่วมแข่งขัน
|
ทีม 2 |
2 |
น.ส.เธียรเธอ สวนเสาร์ |
ม.5 |
|
โรงเรียน : เบญจมราชูทิศนครศรีธรรมราช |
ผู้ควบคุม : นางสาวธิยาภรณ์ ศรีเมือง |
|
ใบสมัครเข้าร่วมแข่งขัน
|
ทีม 3 |
3 |
นายปกรณ์เกียรติ ชูปู |
ม.5 |
|
โรงเรียน : มุสลิมวิทยาภูเก็ต |
ผู้ควบคุม : นางนันทิยา ยาดี |
|
ใบสมัครเข้าร่วมแข่งขัน
|
ทีม 4 |
4 |
นายอรัญ อีดเหล็ก |
ม.5 |
|
โรงเรียน : ตรังวิทยา |
ผู้ควบคุม : นางสาวศิริขวัญ ตั่นมี |
|
ใบสมัครเข้าร่วมแข่งขัน
|
ทีม 5 |
5 |
นายสัณหณัฐ ตั้งสถิตพร |
ม.6 |
|
โรงเรียน : พิมานพิทยาสรรค์ |
ผู้ควบคุม : นายประสิทธิ์ สืบจักษะ |
|
ใบสมัครเข้าร่วมแข่งขัน
|
ทีม 6 |
6 |
น.ส.นูรดีนี ปะลาวัน |
ม.6 |
|
โรงเรียน : บูรณะรำลึก |
ผู้ควบคุม : นางสาวเบญญารัตน์ หนูแก้ว |
|
ใบสมัครเข้าร่วมแข่งขัน
|
ทีม 7 |
7 |
น.ส.วณิชชาพร แพกุล |
ม.6 |
|
โรงเรียน : ประชาบำรุง |
ผู้ควบคุม : นายวิทยา รัตนะ |
|
ใบสมัครเข้าร่วมแข่งขัน
|
ทีม 8 |
8 |
น.ส.รุ่งทิวา ทองกัญญา |
ม.6 |
|
โรงเรียน : ประชาบำรุง |
ผู้ควบคุม : นางสาวสุทธิดา แก่นแก้ว |
|
ใบสมัครเข้าร่วมแข่งขัน
|
ทีม 9 |
9 |
น.ส.จันทราทิพย์ ศรีสวัสดิ์ |
ม.5 |
|
โรงเรียน : เทศบาล2(วัดกะพังสุรินทร์) |
ผู้ควบคุม : นางสาวจิรารัตน์ ตรีรัตนพันธุ์ |
|
ใบสมัครเข้าร่วมแข่งขัน
|
ทีม 10 |
10 |
น.ส.ณัฐวดี มีเดช |
ม.5 |
|
โรงเรียน : เทศบาล2(วัดกะพังสุรินทร์) |
ผู้ควบคุม : นายยุทธพงษ์ อายุสุข |
|
ใบสมัครเข้าร่วมแข่งขัน
|
ทีม 11 |
11 |
นายอภิสิทธิ์ ม่วงงาม |
ม.6 |
|
โรงเรียน : สตรีพัทลุง |
ผู้ควบคุม : ชนกชนม์ ชนะสงคราม |
|
ใบสมัครเข้าร่วมแข่งขัน
|
ทีม 12 |
12 |
น.ส.กมลวรรณ เทพขวัญ |
ม.5 |
|
โรงเรียน : สตรีพัทลุง |
ผู้ควบคุม : สุทธิชา รักชุม |
|
ใบสมัครเข้าร่วมแข่งขัน
|
ทีม 13 |
13 |
นายภูวดล ชูสุววรณ์ |
ม.6 |
|
โรงเรียน : เตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการพัทลุง |
ผู้ควบคุม : นางปวีณา ทรงเดชะ |
|
ใบสมัครเข้าร่วมแข่งขัน
|
ทีม 14 |
14 |
น.ส.สุดประกาย ชูรัตน์ |
ม.6 |
|
โรงเรียน : เตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการพัทลุง |
ผู้ควบคุม : นางธิดา บุญญานุวัตร |
|
ใบสมัครเข้าร่วมแข่งขัน
|
ทีม 15 |
15 |
น.ส.วพิชญพร มิตรชู |
ม.4 |
|
โรงเรียน : คณะราษฎรบำรุงจังหวัดยะลา |
ผู้ควบคุม : นายสุธี จุ้งลก |
|
ใบสมัครเข้าร่วมแข่งขัน
|
ทีม 16 |
16 |
นายปรัชญ์ วาหะรักษ์ |
ม.5 |
|
โรงเรียน : คณะราษฎรบำรุงจังหวัดยะลา |
ผู้ควบคุม : นายสุธี จุ้งลก |
|
ใบสมัครเข้าร่วมแข่งขัน
|
ทีม 17 |
17 |
นายธนิสร จิตรหมั้น |
ม.5 |
|
โรงเรียน : สภาราชินี2 |
ผู้ควบคุม : นางจีรทิปต์ ธนวัฒน์กีรติ |
|
ใบสมัครเข้าร่วมแข่งขัน
|
ทีม 18 |
18 |
น.ส.ศุภาพิชญ์ กิ้มเฉี้ยง |
ม.6 |
|
โรงเรียน : สภาราชินี2 |
ผู้ควบคุม : นางจิตติมา ศรีเทพ |
|
ใบสมัครเข้าร่วมแข่งขัน
|
ทีม 19 |
19 |
น.ส.นันท์นภัส วัฒนบัญชา |
ม.6 |
|
โรงเรียน : ป่าพะยอมพิทยาคม(โครงการวมว.-ม.ทักษิณ) |
ผู้ควบคุม : นางสาวพัชรา พยัคฆา |
|
ใบสมัครเข้าร่วมแข่งขัน
|
ทีม 20 |
20 |
น.ส.ภาวิดา ดวงขวัญ |
ม.5 |
|
โรงเรียน : ป่าพะยอมพิทยาคม(โครงการวมว.-ม.ทักษิณ) |
ผู้ควบคุม : นางสาวพัชรา พยัคฆา |
|
ใบสมัครเข้าร่วมแข่งขัน
|
ทีม 21 |
21 |
น.ส.พัทชล ปานแจ่ม |
ม.4 |
|
โรงเรียน : องค์การบริหารส่วนจังหวัดกระบี่ |
ผู้ควบคุม : นางสาวกิ่งกมล ทองมล |
|
ใบสมัครเข้าร่วมแข่งขัน
|
ทีม 22 |
22 |
น.ส.ชัญญานุช แก้วสุขใส |
ม.6 |