ลำดับ | ชื่อ-สกุล | ชั้น | |
---|---|---|---|
โรงเรียน : เตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการพัทลุง | ผู้ควบคุม : นางปวีณา ทรงเดชะ นางสาวชนิกานต์ เทพธานี |
||
ใบสมัครเข้าร่วมแข่งขัน | |||
ทีม 1 ชื่อเรื่อง | https://drive.google.com/drive/folders/1l4DquUZff7ocJc1NjW-aH98qoVCBYgmN?usp=sharing | ||
1 | นายลาภวัต แก้วรุ่ง | ม.5 | |
2 | นายอลงกรณ์ ศศิธร | ม.5 | |
3 | นายอภิเดช คงเขียว | ม.5 | |
โรงเรียน : ตะโหมด | ผู้ควบคุม : นางสาวฐิติรัตน์ เจริญตา | ||
ใบสมัครเข้าร่วมแข่งขัน | |||
ทีม 2 ชื่อเรื่อง | https://drive.google.com/file/d/16qrNslwZWL6dey3nZyDxqq6sZN8pe1tf/view?usp=drivesdk | ||
4 | นายณัฐนนท์ สุขเหลือ | ม.5 | |
5 | น.ส.ชนัญชิดา อินยอด | ม.5 | |
6 | น.ส.เสาวลักษณ์ ฉ้วนกลิ่น | ม.5 | |
โรงเรียน : หาดใหญ่รัฐประชาสรรค์ | ผู้ควบคุม : นางสาวสิโรตม์ บุญเลิศ นายเดโช ไพรแก้ว |
||
ใบสมัครเข้าร่วมแข่งขัน | |||
ทีม 3 ชื่อเรื่อง | https://drive.google.com/file/d/19HVjPpttzwaa2CRIYQLC8bm1h9YRiYap/view?usp=sharing | ||
7 | นายธนกร ศรีเกตุ | ม.6 | |
8 | น.ส.เกวลิน ทองไสย | ม.6 | |
9 | น.ส.เสาวลักษณ์ ขวัญสุข | ม.6 | |
โรงเรียน : ทุ่งสงวิทยา | ผู้ควบคุม : นายกิจศักดิ์ ชูศรี | ||
ใบสมัครเข้าร่วมแข่งขัน | |||
ทีม 4 ชื่อเรื่อง | https://drive.google.com/file/d/1L1Xc59FO-aGBLfczO7RFaUbCmsZqPbmE/view?usp=sharing | ||
10 | น.ส.ชลธิชา สีนวลปาน | ม.5 | |
11 | น.ส.ณัฐชา ภักดีสุวรรณ์ | ม.5 | |
12 | น.ส.นัฐธวัณ รัตนบุรี | ม.5 | |
โรงเรียน : ตะโหมด | ผู้ควบคุม : นายศักดิ์เจริญ ประคำศรี | ||
ใบสมัครเข้าร่วมแข่งขัน | |||
ทีม 5 ชื่อเรื่อง | https://drive.google.com/file/d/1YFwqlvCYFvsCIp4WxxeF_TDdOOUjrT2c/view?usp=drivesdk | ||
13 | น.ส.บุญธิดา ศรีเพ็ชร | ม.5 | |
14 | น.ส.รักษ์ธีรา มรรคคงคา | ม.5 | |
15 | น.ส.ณัฐณิชา แก้วหนู | ม.5 | |
โรงเรียน : สาธิตมหาลัยทักษิณพัทลุง | ผู้ควบคุม : ทวีสิน จิระนนทกร - |
||
ใบสมัครเข้าร่วมแข่งขัน | |||
ทีม 6 ชื่อเรื่อง | https://drive.google.com/file/d/1rbTQBgIaZyd37NC5SBkIU2OZ_9wonbqW/view?usp=sharing | ||
16 | นายศุภสัณห์ ไชยชนะ | ม.4 | |
17 | น.ส.ประทุมรัตน์ อ่องหลี | ม.4 | |
โรงเรียน : ปะเหลียนผดุงศิษย์ | ผู้ควบคุม : นายปิยะพงษ์ สีนวน | ||
ใบสมัครเข้าร่วมแข่งขัน | |||
ทีม 7 ชื่อเรื่อง | https://drive.google.com/file/d/1Bknp_Ho1uT7etOvZPeKOoFD1zycjfFaO/view?usp=sharing | ||
18 | นายรัชชานนท์ สุโสะ | ม.3 | |
โรงเรียน : ระโนดวิทยา | ผู้ควบคุม : นาย บดินทร์ภัทร์ เดี่ยววาณิชย์ | ||
ใบสมัครเข้าร่วมแข่งขัน | |||
ทีม 8 ชื่อเรื่อง | https://drive.google.com/file/d/1XeY10-d9RixoNLFWcrHZj6tKXM-p08vt/view?usp=sharing | ||
19 | นายวรโชติ ล่องสุวรรณ | ม.5 | |
20 | น.ส.มัทนพร เมืองปาน | ม.5 | |
21 | น.ส.อภิชญา แสงชูโต | ม.5 | |
โรงเรียน : เทศบาล๒(วัดกะพังสุรินทร์) | ผู้ควบคุม : นายชัยยศ แบ่งลาภ นายธีระวัฒน์ สุทธินนท์ |
||
ใบสมัครเข้าร่วมแข่งขัน | |||
ทีม 9 ชื่อเรื่อง | https://drive.google.com/file/d/1wsu8hFih7s4GtVL0Mili7NkeYzgGHkN4/view?usp=sharing | ||
22 | น.ส.ฐาปนีย์ วัฒนศฤงคาร | ม.6 | |
23 | น.ส.ภัททิยา ชายแก้ว | ม.6 | |
24 | น.ส.ธนัชพร สีสุข | ม.6 | |
โรงเรียน : เทศบาล๒(วัดกะพังสุรินทร์) | ผู้ควบคุม : นายชัยยศ แบ่งลาภ นายธีระวัฒน์ สุทธินนท์ |
||
ใบสมัครเข้าร่วมแข่งขัน | |||
ทีม 10 ชื่อเรื่อง | https://drive.google.com/file/d/1b1Y1iK7i37HK3cXYhecSAefapQE2FrSU/view?usp=sharing | ||
25 | น.ส.กิ่งกนก รอดภัย | ม.6 | |
26 | น.ส.ประพิณญา จันทราทิพย์ | ม.6 | |
27 | น.ส.ปิยะเนตร แก่นแก้ว | ม.6 | |
โรงเรียน : วิเชียรมาตุ | ผู้ควบคุม : นางประกอบกิจ แหลมม่วง | ||
ใบสมัครเข้าร่วมแข่งขัน | |||
ทีม 11 ชื่อเรื่อง | https://drive.google.com/file/d/16bnLgH5kd9WuahRYMUPC6H-glE1nnQhB/view?usp=sharing | ||
28 | น.ส.กุลฑีรา ทองเหมือน | ม.6 | |
29 | น.ส.ปัณยวีร์ ขาวปาน | ม.6 | |
โรงเรียน : ประชาบำรุง | ผู้ควบคุม : นายวิทยา รัตนะ นางสาวเบญจวรรณ วงษ์จันทร์ |
||
ใบสมัครเข้าร่วมแข่งขัน | |||
ทีม 12 ชื่อเรื่อง | https://drive.google.com/drive/folders/1f0tC9r_HP7la3ssesqosaEjwd1714WZp?usp=sharing | ||
30 | น.ส.นูรฮานา ช่วยเส็ม | ม.5 | |
31 | น.ส.ธัญญลักษณ์ หิรัญมณี | ม.5 | |
32 | น.ส.จันทราทิพย์ ศรีสวัสดิ์ | ม.5 | |
โรงเรียน : วิเชียรมาตุ | ผู้ควบคุม : นางประกอบกิจ แหลมม่วง | ||
ใบสมัครเข้าร่วมแข่งขัน | |||
ทีม 13 ชื่อเรื่อง | https://drive.google.com/file/d/16jRtexvOuG8sJMS3OfCcZ1GR5v0uiQc9/view?usp=sharing | ||
33 | น.ส.กุลฑีรา ทองเหมือน | ม.6 | |
34 | น.ส.ปัณยวีร์ ขาวปาน | ม.6 | |
โรงเรียน : วิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัยสตูล | ผู้ควบคุม : นางสาววราภรณ์ นิยมเดชา | ||
ใบสมัครเข้าร่วมแข่งขัน | |||
ทีม 14 ชื่อเรื่อง | https://drive.google.com/drive/folders/1s62Nk3hVlAaRc_NaWklxxNYIyE7h2DJX?usp=sharing | ||
35 | น.ส.กลอเรีย อาหมัน | ม.6 | |
36 | น.ส.รัชฎา แดงนุ้ย | ม.6 | |
37 | น.ส.โปร่งฟ้า แก้วตาทิพย์ | ม.6 | |
โรงเรียน : สตรีทุ่งสง | ผู้ควบคุม : นายธนพล แก้วอุดม | ||
ใบสมัครเข้าร่วมแข่งขัน | |||
ทีม 15 ชื่อเรื่อง | https://drive.google.com/file/d/1AJfUVacrj9ghTdbt66tiHfwoHCvubkxq/view?usp=sharing | ||
38 | น.ส.พิมพ์มาดา ราชภักดี | ม.4 | |
39 | น.ส.คณิศร สุพรรณ | ม.4 | |
40 | นายธนเทพ สมศักดิ์ | ม.4 | |
โรงเรียน : เตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการพัทลุง | ผู้ควบคุม : นายจิรยุทธ ขุนอักษร | ||
ใบสมัครเข้าร่วมแข่งขัน | |||
ทีม 16 ชื่อเรื่อง | https://drive.google.com/file/d/1nFEX0pRncFjLjToxsxgAoMlIhW6qrJcp/view?usp=sharing | ||
41 | น.ส.ทัตพิชานิษฐ์ โรจชะยะ | ม.4 | |
42 | น.ส.พิชญพร มิตรชู | ม.4 | |
43 | น.ส.พิยดา นวลพล | ม.4 | |
โรงเรียน : ป่าพะยอมพิทยาคม | ผู้ควบคุม : ปานเดือน สุวรรณรัตน์ พัชรา พยัคฆา |
||
ใบสมัครเข้าร่วมแข่งขัน | |||
ทีม 17 ชื่อเรื่อง | https://drive.google.com/file/d/1kucJyaemK5t2hkDAhTZZUU4lbjRiTdSM/view?usp=drivesdk | ||
44 | น.ส.จณิตา เเสงจันทร์ | ม.5 | |
45 | น.ส.ศุภิสรา หนูในน้ำ | ม.5 | |
46 | น.ส.ชวิศา นุ้ยเล็ก | ม.5 | |
โรงเรียน : ดารุลอูลูม | ผู้ควบคุม : นางสาวโรสิตา สามารถ | ||
ใบสมัครเข้าร่วมแข่งขัน | |||
ทีม 18 ชื่อเรื่อง | https://drive.google.com/file/d/1Wn7m3ogMHOAAJHh5oDDMCPbP6EzgM1M7/view?usp=sharing | ||
47 | น.ส.วลิตา หาญทะเล | ม.6 | |
48 | น.ส.รัตติฟา อุโหยบ | ม.6 | |
49 | น.ส.ยามีอ๊ะ องสารา | ม.6 | |
โรงเรียน : ป่าพะยอมพิทยาคม | ผู้ควบคุม : อ.พัชรา พยัคฆา | ||
ใบสมัครเข้าร่วมแข่งขัน | |||
ทีม 19 ชื่อเรื่อง | https://drive.google.com/file/d/1z9QyesReixC2zH_AM4kidO3XpUGMLgqT/view?usp=drivesdk | ||
50 | นายพฤกษ์ เอื้ออวิมล | ม.5 | |
51 | น.ส.พัทธรวดี บุญเพ็ชร | ม.5 | |
52 | น.ส.อาคิรา ล่องลอย | ม.5 | |
โรงเรียน : พัทลุง | ผู้ควบคุม : นางสาวชญานิษฐ์ นวลสนอง | ||
ใบสมัครเข้าร่วมแข่งขัน | |||
ทีม 20 ชื่อเรื่อง | https://drive.google.com/file/d/1FbEC1Nu5Mxy9vwk8k2iNJxat0nZPjd_l/view?usp=drivesdk | ||
53 | น.ส.พรพิมล มะปะเข | ม.5 | |
โรงเรียน : ป่าพะยอมพิทยาคม | ผู้ควบคุม : อ.พัชรา พยัคฆา อ.ปานเดือน สุวรรณรัตน์ |
||
ใบสมัครเข้าร่วมแข่งขัน | |||
ทีม 21 ชื่อเรื่อง | https://drive.google.com/file/d/1-hVS04bseMFlQ3LZZskO_7sZKeF54Va6/view?usp=drivesdk | ||
54 | น.ส.วิสา กูลเกื้อ | ม.5 | |
โรงเรียน : ป่าพะยอมพิทยาคม | ผู้ควบคุม : อาจารย์พัชรา พยัคฆา อาจารย์ปานเดือน สุวรรณรัตน์ |
||
ใบสมัครเข้าร่วมแข่งขัน | |||
ทีม 22 ชื่อเรื่อง | https://drive.google.com/file/d/1We1OUFeouBeUK1-m1YZp2_Cg6dwrnbZr/view?usp=sharing | ||
55 | น.ส.ปภาวรินท์ นามวงศ์ | ม.5 | |
โรงเรียน : ป่าพะยอมพิทยาคม | ผู้ควบคุม : อาจารย์พัชรา พยัคฆา อาจารย์ปานเดือน สุวรรณรัตน์ |
||
ใบสมัครเข้าร่วมแข่งขัน | |||
ทีม 23 ชื่อเรื่อง | https://drive.google.com/file/d/1Co14vuYshaIipCoJXXyI6tCc_TByY2f4/view?usp=drivesdk | ||
56 | น.ส.กัญญาภัทร พรหมหมวก | ม.4 | |
โรงเรียน : พัทลุง | ผู้ควบคุม : นางสาวชญานิษฐ์ นวลสนอง | ||
ใบสมัครเข้าร่วมแข่งขัน | |||
ทีม 24 ชื่อเรื่อง | https://drive.google.com/file/d/108PuIWENSb58hOKdhBYs5dXy5shdLQKw/view?usp=drivesdk | ||
57 | น.ส.นริศรา สุริพงค์ | ม.5 | |
โรงเรียน : มุสลิมวิทยาภูเก็ต | ผู้ควบคุม : นางนันทิยา ยาดี | ||
ใบสมัครเข้าร่วมแข่งขัน | |||
ทีม 25 ชื่อเรื่อง | https://drive.google.com/file/d/1RbDB3ZNlPzOMMjzfVjPtg_J5EtaaEk6a/view?usp=sharing | ||
58 | นายอรัญ อีดเหล็ก | ม.5 | |
59 | น.ส.ฮานานี กวีเขตต์ | ม.5 | |
60 | น.ส.ภัทร์ณิชา อิสลาม | ม.5 | |
โรงเรียน : สทิงพระวิทยา | ผู้ควบคุม : นางสาวอาร์ซีซ๊ะ ดินอะ | ||
ใบสมัครเข้าร่วมแข่งขัน | |||
ทีม 26 ชื่อเรื่อง | https://drive.google.com/file/d/1IxTFoaNV7CXHD4DtCPRQpb_CYxNIM02G/view?usp=sharing | ||
61 | น.ส.ทีนะประภา แมงทับ | ม.5 | |
62 | นายทรงศักดิ์ ศิริพันธุ์ | ม.5 | |
โรงเรียน : ป่าพะยอมพิทยาคม | ผู้ควบคุม : อ.พัชรา พยัคฆา อ.ปานเดือน สุวรรณรัตน์ |
||
ใบสมัครเข้าร่วมแข่งขัน | |||
ทีม 27 ชื่อเรื่อง | https://drive.google.com/file/d/1W8c-QL2_Mpt8V4lbnguqMPaujsqv1aA0/view?usp=drivesdk | ||
63 | น.ส.ณัฐวดี นาคเล็ก | ม.5 | |
โรงเรียน : ระโนดวิทยา | ผู้ควบคุม : นาย บดินทร์ภัทร์ เดี่ยววาณิชย์ | ||
ใบสมัครเข้าร่วมแข่งขัน | |||
ทีม 28 ชื่อเรื่อง | https://drive.google.com/drive/folders/1V9R9Sy5sUh7B6viLRznArs-tY04nWvM5?usp=sharing | ||
64 | น.ส.ภทรพร นวลปาน | ม.5 | |
65 | น.ส.ปพิชญา จันทรคง | ม.5 | |
66 | น.ส.วรรณษา จาริคุณ | ม.5 | |
โรงเรียน : ป่าพะยอมพิทยาคม | ผู้ควบคุม : อ.พัชรา พยัคฆา อ.ปานเดือน สุวรรณรัตน์ |
||
ใบสมัครเข้าร่วมแข่งขัน | |||
ทีม 29 ชื่อเรื่อง | https://drive.google.com/file/d/1_0AcCly2oOyKLBqBv406kbSIYel81Tza/view?usp=sharing | ||
67 | นายเฉลิมวงศ์ สุขมิ่ง | ม.5 | |
68 | น.ส.จารุภา ฉ้วนกลิ่น | ม.5 | |
โรงเรียน : ป่าพะยอมพิทยาคม | ผู้ควบคุม : อ.พัชรา พยัคฆา อ.ปานเดือน สุวรรณรัตน์ |
||
ใบสมัครเข้าร่วมแข่งขัน | |||
ทีม 30 ชื่อเรื่อง | https://drive.google.com/file/d/1IRIxhz12YNknCUz8L4YnE5sdbeTS63yG/view?usp=sharing | ||
69 | น.ส.ฉันทิศา ปรีชานุกิจ | ม.5 | |
70 | น.ส.ภาวิดา ดวงขวัญ | ม.5 | |
71 | น.ส.อรวรรยา สุวรรณหงษ์ | ม.5 | |
โรงเรียน : มหาวชิราวุธ | ผู้ควบคุม : นางกรกช ขวัญแก้ว | ||
ใบสมัครเข้าร่วมแข่งขัน | |||
ทีม 31 ชื่อเรื่อง | https://drive.google.com/file/d/15EJ_sE0GH_Ih3yGI0QpiKt_acPxCs0if/view?usp=sharing | ||
72 | นายวุฒิชัย เกื้อก่อบุญ | ม.5 | |
73 | ด.ช.ภาคิน กตาธิการกุล | ม.1 | |
โรงเรียน : สภาราชินี2 | ผู้ควบคุม : นางจีรทิปต์ ธนวัฒน์กีรติ นายจิตกร ศรีโพนดวน |
||
ใบสมัครเข้าร่วมแข่งขัน | |||
ทีม 32 ชื่อเรื่อง | https://drive.google.com/file/d/1Ea42eUWb40LkrTGZjqGkHBvcME42zfnn/view?fbclid=IwAR0BZBsIY0xDI73eTVySuXOEXQ9jhc1r4azE-omUsta7a40yCV4wfW5xuhk | ||
74 | น.ส.นันท์นภัส วัฒนบัญชา | ม.6 | |
75 | น.ส.อริญชญา ไชยสมิต | ม.6 | |
โรงเรียน : ป่าพะยอมพิทยาคม | ผู้ควบคุม : พัชรา พยัคฆา ปานเดือน สุวรรณรัตน์ |
||
ใบสมัครเข้าร่วมแข่งขัน | |||
ทีม 33 ชื่อเรื่อง | https://drive.google.com/file/d/1gx4va8WQKnwlYO_m_UDwNc0PXczAhdQm/view?usp=drivesdk | ||
76 | นายภูมิพัฒน์ ตันติชำนาญกุล | ม.5 | |
โรงเรียน : สภาราชินี2 | ผู้ควบคุม : นางจีรทิปต์ ธนวัฒน์กีรติ นายจิตกร ศรีโพนดวน |
||
ใบสมัครเข้าร่วมแข่งขัน | |||
ทีม 34 ชื่อเรื่อง | https://l.facebook.com/l.php?u=https%3A%2F%2Fdrive.google.com%2Ffile%2Fd%2F1Bi_6ewVoniFB_vZeXkV8w-XvK1gG5i29%2Fview%3Fusp%3Ddrivesdk%26fbclid%3DIwAR0GPbNzvQSkWBoCeSH5jepG0973cQsLe15fhNl5G7is5pD4ZJ_sIPdPLk8&h=AT3txrpcOjSLzlGteMsLvkE6JISC7WTfr_VYPb4p0i4NHu8Yl_HkY7VUnpJ3yD6ctQzIN3On3o6iVg1xYWh3700NxQPjPpS5CoZJWdK1jiJ15iharB9kOh6vHb6_uxHB32QA0Q | ||
77 | น.ส.ปทิตตา หลงละเลิง | ม.6 | |
78 | น.ส.ศุภาพิชญ์ กิ้มเฉียง | ม.6 | |
โรงเรียน : ป่าพะยอมพิทยาคม | ผู้ควบคุม : อ.พัชรา พยัคฆา แ.ปานเดือน สุวรรณรัตน์ |
||
ใบสมัครเข้าร่วมแข่งขัน | |||
ทีม 35 ชื่อเรื่อง | https://drive.google.com/file/d/1u4Nk5B5iF5YBszZyCM1QGFkz4IjrV57Y/view?usp=sharing | ||
79 | นายจิรภัทร คงช่วย | ม.5 | |
โรงเรียน : ทุ่งสงวิทยา | ผู้ควบคุม : นายกิจศักดิ์ ชูศรี นายกิจศักดิ์ ชูศรี |
||
ใบสมัครเข้าร่วมแข่งขัน | |||
ทีม 36 ชื่อเรื่อง | https://drive.google.com/file/d/1SHgjO8cRFPYEKpIWMhHhINcTjCTFvrsq/view?usp=sharing | ||
80 | น.ส.สุชาวดี มีบัว | ม.4 | |
81 | น.ส.ศศิธร รัตนบุรี | ม.4 | |
82 | น.ส.ปาริชาติ รัตนพันธ์ุ | ม.4 | |
โรงเรียน : ห้วยยอด | ผู้ควบคุม : นางสาวณัฏฐกัญจน์ ไชยภักดี นางสาวฐาปณี อัมพันธ์ |
||
ใบสมัครเข้าร่วมแข่งขัน | |||
ทีม 37 ชื่อเรื่อง | https://drive.google.com/file/d/1IN-s6ZzkAH1O2mc3o7Mvzco13UQATnXw/view?fbclid=IwAR23gAKYWGicGKBQh1_vvFDNIE5v1fN0g7F_M84L6P_dA2JVmTEs4hZyfvQ | ||
83 | น.ส.อาคิรา ภิรมย์รักษ์ | ม.6 | |
84 | นายทักษิณ ศรีสุข | ม.6 | |
85 | น.ส.กัญญาทิตย์ ศักดา | ม.5 | |
โรงเรียน : มหาวชิราวุธจังหวัดสงขลา | ผู้ควบคุม : นายโสภณ หมื่นพล นางสาวอชิรญา อนุมณี |
||
ใบสมัครเข้าร่วมแข่งขัน | |||
ทีม 38 ชื่อเรื่อง | https://drive.google.com/file/d/1lZJke-1ib5u2tRuuFVxANMX7FCCEkWHi/view?usp=drivesdk | ||
86 | น.ส.ณัฐวรา อนันตะ | ม.5 | |
87 | น.ส.ธนัฐชา สิทธิโชค | ม.5 | |
88 | น.ส.นภสร ฉายมณี | ม.5 | |
โรงเรียน : มหาวชิราวุธ | ผู้ควบคุม : นางกรกช ขวัญแก้ว | ||
ใบสมัครเข้าร่วมแข่งขัน | |||
ทีม 39 ชื่อเรื่อง | https://drive.google.com/file/d/15Thd39C15aRSUU3PUvKqDWzZ0j_bmr9J/view?usp=sharing | ||
89 | ด.ช.ภาคิน กตาธิการกุล | ม.1 | |
90 | นายวุฒิชัย เกื้อก่อบุญ | ม.5 | |
โรงเรียน : วิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัยสตูล | ผู้ควบคุม : นายณัฐพล อำมาตย์วงศ์ | ||
ใบสมัครเข้าร่วมแข่งขัน | |||
ทีม 40 ชื่อเรื่อง | https://drive.google.com/file/d/10oWCUlWIkTQj5MR3Z1fd8yXEfa6wddNR/view?usp=sharing | ||
91 | น.ส.ถลัชนันท์ พันธุ์มณี | ม.6 | |
โรงเรียน : มัธยมจิตจัณ | ผู้ควบคุม : นางสาวจุฑามาศ ตั้งสุข | ||
ใบสมัครเข้าร่วมแข่งขัน | |||
ทีม 41 ชื่อเรื่อง | https://drive.google.com/file/d/1uYjzERc0qF33GoNtSNOcqQxqr49Hcu7Z/view?usp=drivesdk | ||
92 | น.ส.กิตชินี ลอยจิ้ว | ม.5 | |
93 | น.ส.อุบลวรรณ สงวนเขียว | ม.5 | |
94 | น.ส.อัญชิสา ปูเต๊ะ | ม.5 | |
โรงเรียน : มหาวชิราวุธจังหวัดสงขลา | ผู้ควบคุม : นาย โสภณ หมื่นพล นางสาว อชิรญา อนุมณี |
||
ใบสมัครเข้าร่วมแข่งขัน | |||
ทีม 42 ชื่อเรื่อง | https://drive.google.com/file/d/1sPITdMVyGC_SldBIUhhgoQjItdIAWWBS/view?usp=sharing | ||
95 | น.ส.ชาริสา บุตรสามบ่อ | ม.5 | |
96 | น.ส.กุลสินี สรรพวรพงษ์ | ม.5 | |
โรงเรียน : นราสิกขาลัย | ผู้ควบคุม : นางสาว ณัฐกานต์ ชูคง | ||
ใบสมัครเข้าร่วมแข่งขัน | |||
ทีม 43 ชื่อเรื่อง | https://drive.google.com/file/d/14QkCZ26PzVkC5Bu18PTawo8VcmhA9zBs/view?usp=drivesdk | ||
97 | นายการันต์ สาและ | ม.6 | |
98 | น.ส.นุรอารนี สุหลง | ม.6 | |
99 | น.ส.ทักษิณาภรณ์ ไหมเต็ม | ม.6 |