|
โรงเรียน : อนุบาลพัทลุง |
ผู้ควบคุม : นางพรทิพย์ อินทรภักดิ์ |
|
ใบสมัครเข้าร่วมแข่งขัน
|
ทีม 1 |
1 |
ด.ญ.กัญญภัทร หัสนันท์ |
ป.6 |
2 |
ด.ญ.พิชญา สุขสงวน |
ป.6 |
|
โรงเรียน : อนุบาลพัทลุง |
ผู้ควบคุม : นางพรทิพย์ อินทรภักดิ์ |
|
ใบสมัครเข้าร่วมแข่งขัน
|
ทีม 2 |
3 |
ด.ญ.จิตต์เทวัญ จิตต์ภักดี |
ป.6 |
4 |
ด.ญ.ณิชา บุญประกายแก้ว |
ป.6 |
|
โรงเรียน : อนุบาลป่าพะยอม |
ผู้ควบคุม : ศราวุธ เทพสุภา |
|
ใบสมัครเข้าร่วมแข่งขัน
|
ทีม 3 |
5 |
ด.ช.ชนกันต์ รักษ์แก้ว |
ป.6 |
6 |
ด.ช.พีรพัฒน์ เพชรขาวช่วย |
ป.6 |
|
โรงเรียน : อนุบาลป่าพะยอม |
ผู้ควบคุม : นายศราวุธ เทพสุภา |
|
ใบสมัครเข้าร่วมแข่งขัน
|
ทีม 4 |
7 |
ด.ช.ณชพล เรืองชัยไพบูลย์ |
ป.6 |
8 |
ด.ช.พสิษฐ์ แสงแก้ว |
ป.6 |
|
โรงเรียน : อนุบาลป่าบอน |
ผู้ควบคุม : นางธิดา เปลี่ยวดี |
|
ใบสมัครเข้าร่วมแข่งขัน
|
ทีม 5 |
9 |
ด.ญ.นันท์นภัส ลอยลิบ |
ป.6 |
10 |
ด.ญ.พิชญาภัค คุ่มเคี่ยม |
ป.6 |
|
โรงเรียน : เทศบาลบ้านคูหาสวรรค์ |
ผู้ควบคุม : นางนงเยาว์ เจริญวิริยะภาพ นางอำพร เมืองสง |
|
ใบสมัครเข้าร่วมแข่งขัน
|
ทีม 6 |
11 |
ด.ช.อธิรวรรษ ทองทวี |
ป.6 |
12 |
ด.ญ.กชพรรณ ขุนชนะพันธุ์ |
ป.6 |
|
โรงเรียน : เทศบาลบ้านคูหาสวรรค์ |
ผู้ควบคุม : นางนงเยาว์ เจริญวิริยะภาพ นางอำพร เมืองสง |
|
ใบสมัครเข้าร่วมแข่งขัน
|
ทีม 7 |
13 |
ด.ญ.วันวิสา ชูวิจิตร |
ป.6 |
14 |
ด.ช.ธนวิชญ์ หมูกาว |
ป.6 |
|
โรงเรียน : อนุบาลควนขนุน |
ผู้ควบคุม : นางชูศรี ดำนาคแก้ว |
|
ใบสมัครเข้าร่วมแข่งขัน
|
ทีม 8 |
15 |
ด.ช.ธฤต บุญสนิท |
ป.6 |
16 |
ด.ช.ปุริปกรณ์ สุขแก้ว |
ป.6 |
|
โรงเรียน : บ้านบางมวง |
ผู้ควบคุม : นางสณัฏฐณัญ ทองใหม่ |
|
ใบสมัครเข้าร่วมแข่งขัน
|
ทีม 9 |
17 |
ด.ช.หะซัน หีมมิหน๊ะ |
ป.6 |
18 |
ด.ช.สรธัญเธียร มัจฉา |
ป.6 |
|
โรงเรียน : สำนักสงฆ์ห้วยเรือ |
ผู้ควบคุม : นางสงบ แสงจง,นางสาวระวิวรรณ ชูวิเชียร |
|
ใบสมัครเข้าร่วมแข่งขัน
|
ทีม 10 |
19 |
ด.ญ.ศุภิศรา พรหมแก้ว |
ป.6 |
20 |
ด.ญ.ณัฐชยา เพชรจำรัส |
ป.6 |
|
โรงเรียน : สำนักสงฆ์ห้วยเรือ |
ผู้ควบคุม : นางสงบ แสงจง,นางสาวระวิวรรณ ชูวิเชียร |
|
ใบสมัครเข้าร่วมแข่งขัน
|
ทีม 11 |
21 |
ด.ช.ทนงศักดิ์ สีดำอ่อน |
ป.6 |
22 |
ด.ญ.ศิรดา ตุลยนิษก์ |
ป.6 |
|
โรงเรียน : บ้านบางมวง |
ผู้ควบคุม : นางสณัฏฐณัญ ทองใหม่ นางพัชรี ฤทธิ์โต |
|
ใบสมัครเข้าร่วมแข่งขัน
|
ทีม 12 |
23 |
ด.ญ.ปิรนันท์ หมัดหมัน |
ป.6 |
24 |
ด.ญ.นัสยามน โบบทอง |
ป.6 |
|
โรงเรียน : วัดคูวา |
ผู้ควบคุม : นางสาววิไล หว่าหลำ |
|
ใบสมัครเข้าร่วมแข่งขัน
|
ทีม 13 |
25 |
ด.ช.ธนกร รอดทุ่ง |
ป.5 |
26 |
ด.ช.ชนาภัทร รักภู่ |
ป.6 |
|
โรงเรียน : วัดคูวา |
ผู้ควบคุม : นายประสิทธิ์ จันทร์ปาน |
|
ใบสมัครเข้าร่วมแข่งขัน
|
ทีม 14 |
27 |
ด.ญ.โขมพัสตร์ สุขศรี |
ป.5 |
28 |
ด.ญ.วรรณพร ด้วงดี |
ป.6 |
|
โรงเรียน : อนุบาลป่าบอน |
ผู้ควบคุม : นางสาวปราณี ดำเม็ง |
|
ใบสมัครเข้าร่วมแข่งขัน
|
ทีม 15 |
29 |
ด.ญ.อินทิรา จันทร์อักษร |
ป.6 |
30 |
ด.ช.ภูชิต รุ่งโรจน์ |
ป.5 |
|
โรงเรียน : พิมานวิทย์นราธิวาส |
ผู้ควบคุม : นางสุภาวดี ดอเล๊าะ |
|
ใบสมัครเข้าร่วมแข่งขัน
|
ทีม 16 |
31 |
ด.ช.อัฟฎอล มามะ |
ป.6 |
32 |
ด.ช.อิสการดา วงษ์อัครวินท์ |
ป.6 |
|
โรงเรียน : พิมานวิทย์นราธิวาส |
ผู้ควบคุม : นายอิสมาแอ ดอเล๊าะ |
|
ใบสมัครเข้าร่วมแข่งขัน
|
ทีม 17 |
33 |
ด.ญ.ปาณิสรา วันมหามาตร |
ป.6 |
34 |
ด.ญ.บัลกิซ สาระกาสม |
ป.6 |
|
โรงเรียน : วิเชียรชม |
ผู้ควบคุม : นางชัญญ์ญาณ์ ศรีพิเชียร และ นางดารารัตน์ ประยูรทอง |
|
ใบสมัครเข้าร่วมแข่งขัน
|
ทีม 18 |
35 |
ด.ช.ณฐกร สุขประเสริฐ |
ป.6 |
36 |
ด.ช.เตชสิทธิ์ คณานุโกศล |
ป.6 |
|
โรงเรียน : วิเชียรชม |
ผู้ควบคุม : นางดารารัตน์ ประยูรทอง และ นางชัญญ์ญาณ์ ศรีพิเชียร |
|
ใบสมัครเข้าร่วมแข่งขัน
|
ทีม 19 |
37 |
ด.ช.พีรภัทร ศีลบุตร |
ป.6 |
38 |
ด.ช.ณัชพล ถาวรวงษ์ |
ป.5 |
|
โรงเรียน : วัดเกาะยาง |
ผู้ควบคุม : นางสาวปุณฑริกา ตราหนู |
|
ใบสมัครเข้าร่วมแข่งขัน
|
ทีม 20 |
39 |
ด.ญ.กิตตินันท์ ชูคง |
ป.5 |
40 |
ด.ญ.ชนกนาฎ ยอดราช |
ป.5 |
|
โรงเรียน : วัดเกาะยาง |
ผู้ควบคุม : นางสาวปุณฑริกา ตราหนู |
|
ใบสมัครเข้าร่วมแข่งขัน
|
ทีม 21 |
41 |
ด.ญ.จริยาวดี เพชรทอง |
ป.6 |
42 |
ด.ช.ขวัญเมือง วรเนติวุฒิ |
ป.6 |
|
โรงเรียน : วัดบ่อแดง(จอกประชานุกูล) |
ผู้ควบคุม : นางสาวสุวนันท์ ทองสุข |
|
ใบสมัครเข้าร่วมแข่งขัน
|
ทีม 22 |
43 |
ด.ญ.ณปกรณ์ เหล็มปาน |
ป.6 |
44 |
ด.ญ.นันทฉัตร ชอบงาม |
ป.6 |
|
โรงเรียน : วัดบ่อแดง(จอกประชานุกูล) |
ผู้ควบคุม : นางสาวสุวนันท์ ทองสุข |
|
ใบสมัครเข้าร่วมแข่งขัน
|
ทีม 23 |
45 |
ด.ญ.กุลรวี อทินโณ |
ป.6 |
46 |
ด.ญ.ศศินา สวนแสดง |
ป.6 |
|
โรงเรียน : อนุบาลควนขนุน |
ผู้ควบคุม : นางชูศรี ดำนาคแก้ว |
|
ใบสมัครเข้าร่วมแข่งขัน
|
ทีม 24 |
47 |
ด.ช.ด.ช.ศุภวิชญ์ ขาวสังข์ |
ป.6 |
48 |
ด.ช.ณัฐเศรษฐ ชูช่วย |
ป.6 |
|
โรงเรียน : วัดห้วยนาง(วันครู2501) |
ผู้ควบคุม : นางจิรวรรณ มีภูมิ |
|
ใบสมัครเข้าร่วมแข่งขัน
|
ทีม 25 |
49 |
ด.ญ.ณัฏฐณิชา ศรีหจันทร์ |
ป.6 |
50 |
ด.ญ.ศิรประภา พลภักดี |
ป.6 |
|
โรงเรียน : วัดห้วยนาง(วันครู2501) |
ผู้ควบคุม : นางจิรวรรณ มีภูมิ |
|
ใบสมัครเข้าร่วมแข่งขัน
|
ทีม 26 |
51 |
ด.ญ.สุชาวดี แก้วเกื้อ |
ป.6 |
52 |
ด.ญ.ธันยวีร์ จันผุด |
ป.6 |
|
โรงเรียน : เรวดีพัทลุง |
ผู้ควบคุม : นางแน่งน้อย สุพรรณชนะบุรี |
|
ใบสมัครเข้าร่วมแข่งขัน
|
ทีม 27 |
53 |
ด.ช.ธรรม์ณภัทร มากจันทร์ |
ป.6 |
54 |
ด.ช.สหวิทย์ แสงพรหม |
ป.4 |
|
โรงเรียน : เรวดีพัทลุง |
ผู้ควบคุม : นางแน่งน้อย สุพรรณชนะบุรี |
|
ใบสมัครเข้าร่วมแข่งขัน
|
ทีม 28 |
55 |
ด.ช.กฤติน นิลวรรณ |
ป.5 |
56 |
ด.ญ.ธนัญชนก ภุมรินทร์ |
ป.5 |
|
โรงเรียน : บ้านฉางหลาง |
ผู้ควบคุม : นายตะวัน โบว์พัฒนากุล |
|
ใบสมัครเข้าร่วมแข่งขัน
|
ทีม 29 |
57 |
ด.ช.อัลฟาริส คงห้อย |
ป.5 |
58 |
ด.ช.ภูบดินทร์ เป้าทอง |
ป.5 |
|
โรงเรียน : บ้านฉางหลาง |
ผู้ควบคุม : นายธีรยุทธ์ คงห้อย |
|
ใบสมัครเข้าร่วมแข่งขัน
|
ทีม 30 |
59 |
ด.ญ.ณัฐณิชา ห้าหยัง |
ป.6 |
60 |
ด.ญ.กรวรรณ เม็นหมูด |
ป.5 |
|
โรงเรียน : บ้านทุ่งลาน |
ผู้ควบคุม : นายจิระพงค์ มลิงาม |
|
ใบสมัครเข้าร่วมแข่งขัน
|
ทีม 31 |
61 |
ด.ช.ทินกร รุยัน |
ป.6 |
62 |
ด.ช.พสิษฐ์ เจ้ยชุม |
ป.6 |
|
โรงเรียน : บ้านทุ่งลาน |
ผู้ควบคุม : นายจิระพงค์ มลิงาม |
|
ใบสมัครเข้าร่วมแข่งขัน
|
ทีม 32 |
63 |
ด.ช.ภูวเดช เรนภักดี |
ป.5 |
64 |
ด.ญ.อวัสดา เช็นพูน |
ป.5 |
|
โรงเรียน : บ้านห้วยศรีเกษร |
ผู้ควบคุม : นางศิริรัตน์ แสงแก้ว |
|
ใบสมัครเข้าร่วมแข่งขัน
|
ทีม 33 |
65 |
ด.ช.นพวิชญ์ นิลศรี |
ป.5 |
66 |
ด.ญ.ขวัญสิริ แสงเกลี้ยง |
ป.6 |
|
โรงเรียน : บ้านห้วยศรีเกษร |
ผู้ควบคุม : นางศิริรัตน์ แสงแก้ว |
|
ใบสมัครเข้าร่วมแข่งขัน
|
ทีม 34 |
67 |
ด.ญ.บุษราคัม นุ้ยเล็ก |
ป.5 |
68 |
ด.ญ.ทิพรัตน์ พิจิตร |
ป.6 |