|
โรงเรียน : บ้านคลองสงค์ |
ผู้ควบคุม : นายอับฏลวาริษ หัดเลาะ |
|
ใบสมัครเข้าร่วมแข่งขัน
|
ทีม 1 |
1 |
ด.ญ.นิธิพร ภัคดีไทย |
ป.6 |
|
โรงเรียน : บ้านขันหมู่ |
ผู้ควบคุม : นางสาวเสาวณีย์ หมื่นรักษ์ |
|
ใบสมัครเข้าร่วมแข่งขัน
|
ทีม 2 |
2 |
ด.ญ.ปฐมาวดี สังฆะหะ |
ป.6 |
|
โรงเรียน : บ้านทุ่งลาน |
ผู้ควบคุม : นายจิระพงค์ มลิงาม |
|
ใบสมัครเข้าร่วมแข่งขัน
|
ทีม 3 |
3 |
ด.ญ.รุ่งลดา ยงหนู |
ป.6 |
|
โรงเรียน : บ้านทุ่งลาน |
ผู้ควบคุม : นายจิระพงค์ มลิงาม |
|
ใบสมัครเข้าร่วมแข่งขัน
|
ทีม 4 |
4 |
ด.ญ.สุวรรณษา บัวเนียม |
ป.6 |
|
โรงเรียน : วัดตะแพน |
ผู้ควบคุม : นายวิมล เกลี้ยงเกลา |
|
ใบสมัครเข้าร่วมแข่งขัน
|
ทีม 5 |
5 |
ด.ญ.ศุภลักษณ์ ชุมแก้ว |
ป.5 |
|
โรงเรียน : วัดตะแพน |
ผู้ควบคุม : นายวิมล เกลี้ยงเกลา |
|
ใบสมัครเข้าร่วมแข่งขัน
|
ทีม 6 |
6 |
ด.ช.ชัยสิทธฺ์ ใหมเกื้อ |
ป.3 |
|
โรงเรียน : เทศบาลบ้านคูหาสวรรค์ |
ผู้ควบคุม : นางศรัณย์พร พูนสมบัติ |
|
ใบสมัครเข้าร่วมแข่งขัน
|
ทีม 7 |
7 |
ด.ช.ฐปนนนท์ ศรีขาว |
ป.5 |
|
โรงเรียน : เทศบาลบ้านคูหาสวรรค์ |
ผู้ควบคุม : นางสาวพรปวีณ์ มากศรี |
|
ใบสมัครเข้าร่วมแข่งขัน
|
ทีม 8 |
8 |
ด.ญ.ยวิษฐา วัชราคม |
ป.5 |
|
โรงเรียน : บ้านฉางหลาง |
ผู้ควบคุม : นางสาวบุษบา โข้ยนึ่ง |
|
ใบสมัครเข้าร่วมแข่งขัน
|
ทีม 9 |
9 |
ด.ญ.นาเดีย ตรงมะตัง |
ป.6 |
|
โรงเรียน : บ้านหน้าวัง |
ผู้ควบคุม : นางสาวซันนา เศษขาว |
|
ใบสมัครเข้าร่วมแข่งขัน
|
ทีม 10 |
10 |
ด.ญ.พิชฎาณัฏฐ์ เส็นหีม |
ป.5 |
|
โรงเรียน : บ้านหัวช้าง |
ผู้ควบคุม : นายชารีฟ ทักษิณาวาณิชย์ |
|
ใบสมัครเข้าร่วมแข่งขัน
|
ทีม 11 |
11 |
ด.ญ.ซารีนา เจะแต |
ป.5 |
|
โรงเรียน : บ้านบางเบน |
ผู้ควบคุม : นางสาวสุไรนา บิลหมุด |
|
ใบสมัครเข้าร่วมแข่งขัน
|
ทีม 12 |
12 |
ด.ช.รอมาดอน อาจหาญ |
ป.4 |
|
โรงเรียน : อนุบาลเรวดีศึกษา |
ผู้ควบคุม : นางสาววิลาวัลย์ รัตนทอง |
|
ใบสมัครเข้าร่วมแข่งขัน
|
ทีม 13 |
13 |
ด.ช.บารมี เกลี้ยงเกลา |
ป.6 |
|
โรงเรียน : บ้านหน้าวัง |
ผู้ควบคุม : นางสาวซันนา เศษขาว |
|
ใบสมัครเข้าร่วมแข่งขัน
|
ทีม 14 |
14 |
ด.ช.ณัฏฐภัทร ราป้อม |
ป.4 |
|
โรงเรียน : บ้านขันหมู่ |
ผู้ควบคุม : นางสาวเสาวณีย์ หมื่นรักษ์ |
|
ใบสมัครเข้าร่วมแข่งขัน
|
ทีม 15 |
15 |
ด.ญ.ณิชา ปานแก้ว |
ป.6 |
|
โรงเรียน : บ้านน้ำตก(หมื่นชุมประชาสรรค์) |
ผู้ควบคุม : นางสาวศิริพร หมื่นหนู |
|
ใบสมัครเข้าร่วมแข่งขัน
|
ทีม 16 |
16 |
ด.ช.ซุนก๊อดไน เห็นดีน |
ป.5 |
|
โรงเรียน : บ้านน้ำตก(หมื่นชุมประชาสรรค์) |
ผู้ควบคุม : นางสาวศิริพร หมื่นหนู |
|
ใบสมัครเข้าร่วมแข่งขัน
|
ทีม 17 |
17 |
ด.ช.ฉัตรพี แซ่เหวียน |
ป.6 |
|
โรงเรียน : บ้านละอุ่นใต้ |
ผู้ควบคุม : นายเขมรินทร์ พงศ์ยี่ล่า |
|
ใบสมัครเข้าร่วมแข่งขัน
|
ทีม 18 |
18 |
ด.ช.อมรเพชร พยัฆยุทธ์ |
ป.4 |
|
โรงเรียน : บ้านทุ่งคลองควาย |
ผู้ควบคุม : นางสาวณัทธมนกาญจน์ ยิ้มแก้ว |
|
ใบสมัครเข้าร่วมแข่งขัน
|
ทีม 19 |
19 |
ด.ญ.พรวนิดา บุญหล้า |
ป.6 |
|
โรงเรียน : บ้านหารเทา(จรุงราษฎร์ดำเนิน) |
ผู้ควบคุม : นางเทคนิค หนูเสน |
|
ใบสมัครเข้าร่วมแข่งขัน
|
ทีม 20 |
20 |
ด.ญ.ธนัญชนก พูลสวัสดิ์ |
ป.6 |
|
โรงเรียน : บ้านหารเทา(จรุงราษฎร์ดำเนิน) |
ผู้ควบคุม : นางเทคนิค หนูเสน |
|
ใบสมัครเข้าร่วมแข่งขัน
|
ทีม 21 |
21 |
ด.ญ.สุพัชรี เกตุหมุหย๊ะ |
ป.6 |