ลำดับ | ชื่อ-สกุล | ชั้น | |
---|---|---|---|
โรงเรียน : พิมานพิทยาสรรค์ | ผู้ควบคุม : นายประสิทธิ์ สืบจักษะ | ||
ใบสมัครเข้าร่วมแข่งขัน | |||
ทีม 1 ชื่อเรื่อง | เครื่องบริหารกล้ามเนื้อสำหรับผู้สูงอายุ (The Exercise of Elders) | ||
1 | น.ส.พิมชนก ภาณุเมธา | ม.6 | |
2 | น.ส.นูรดีนี ปะลาวัน | ม.6 | |
3 | น.ส.พิมพ์พิศา สุนสะดี | ม.6 | |
โรงเรียน : พิมานพิทยาสรรค์ | ผู้ควบคุม : นายประสิทธิ์ สืบจักษะ | ||
ใบสมัครเข้าร่วมแข่งขัน | |||
ทีม 2 ชื่อเรื่อง | เครื่องเตือนภัยน้ำป่าไหลหลาก | ||
4 | น.ส.พิชญธิดา แซ่ตั้น | ม.4 | |
5 | น.ส.นัฐการญ์ เด็นเบ็น | ม.4 | |
6 | น.ส.ฮุสนา ปาทาน | ม.4 | |
โรงเรียน : พิมานพิทยาสรรค์ | ผู้ควบคุม : นายประสิทธิ์ สืบจักษะ | ||
ใบสมัครเข้าร่วมแข่งขัน | |||
ทีม 3 ชื่อเรื่อง | เครื่องเซนเซอร์วัดค่าความสุกของทุเรียน | ||
7 | นายอิสฟาฮาน ปะดูกา | ม.5 | |
8 | น.ส.จัสมิน อิสแม | ม.5 | |
9 | น.ส.สุธาสินีพร แหละตี | ม.5 | |
โรงเรียน : สตรีพัทลุง | ผู้ควบคุม : นายณรงค์ บัวเพชร์ นางสาวชนกชนม์ ชนะสงคราม |
||
ใบสมัครเข้าร่วมแข่งขัน | |||
ทีม 4 ชื่อเรื่อง | รางน้ำฝนเปิด – ปิดฝาอัตโนมัติ | ||
10 | น.ส.ธนพร ปานทองแก้ว | ม.6 | |
11 | น.ส.อิสริยา สงนุ้ย | ม.6 | |
12 | น.ส.จรวยพร โอนิกะ | ม.6 | |
โรงเรียน : สตรีพัทลุง | ผู้ควบคุม : นายณรงค์ บัวเพชร์ นางสาวชนกชนม์ ชนะสงคราม |
||
ใบสมัครเข้าร่วมแข่งขัน | |||
ทีม 5 ชื่อเรื่อง | ถุงมือตรวจวัดระดับการสุกของทุเรียน | ||
13 | น.ส.ภิราพร ทองรัตน์ | ม.6 | |
14 | น.ส.สุธิตา หะเทศ | ม.6 | |
15 | น.ส.ธีร์วรา คงเอียง | ม.6 | |
โรงเรียน : เฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระศรีนครินทร์ภูเก็ต | ผู้ควบคุม : นายอดิศร รัชนิพนธ์ นางสาวธนิกานต์ กันฑะวงศ์ |
||
ใบสมัครเข้าร่วมแข่งขัน | |||
ทีม 6 ชื่อเรื่อง | การออกแบบและการศึกษาความสามารถเครื่องกดเจลล้างมือและวัดอุณหภูมิร่างกายระบบอัจฉริยะพลังงานแสงอาทิตย์ | ||
16 | น.ส.ณัฐชา ดงทอง | ม.6 | |
17 | น.ส.หทัยรัตน์ ทองล้วน | ม.5 | |
18 | น.ส.อริสรา สมทัศน์ | ม.5 | |
โรงเรียน : สภาราชินี2 | ผู้ควบคุม : นางจีรทิปต์ ธนวัฒน์กีรติ นางสาวสุรัสวดี ละงู |
||
ใบสมัครเข้าร่วมแข่งขัน | |||
ทีม 7 ชื่อเรื่อง | เครื่องดับกลิ่นรองเท้า | ||
19 | นายชนกานต์ ธนวัฒน์กีรติ | ม.4 | |
20 | นายชัยวัฒน์ แคนยุกต์ | ม.6 | |
21 | น.ส.กุลนิดา ชูศรี | ม.6 | |
โรงเรียน : สภาราชินี2 | ผู้ควบคุม : นางจีรทิปต์ ธนวัฒน์กีรติ นายฐานภพ ทวีศักดิ์ |
||
ใบสมัครเข้าร่วมแข่งขัน | |||
ทีม 8 ชื่อเรื่อง | แผ่นกันกระสุนจากเกล็ดปลา | ||
22 | นายชนกานต์ ธนวัฒน์กีรติ | ม.4 | |
23 | น.ส.นันท์นภัส วัฒนบัญชา | ม.6 | |
24 | นายอริญชญา ไชยสมิต | ม.6 | |
โรงเรียน : กาญจนาภิเษกวิทยาลัยสุราษฎร์ธานี | ผู้ควบคุม : นางสาวนิลาวรรณ สระศรี นางสาวทิพวัลย์ ช่อสุวรรณ |
||
ใบสมัครเข้าร่วมแข่งขัน | |||
ทีม 9 ชื่อเรื่อง | อุปกรณ์เก็บผลปาล์มร่วงแบบพกพา | ||
25 | นายกิตติศักดิ์ วรรณทอง | ม.6 | |
26 | นายศุภพล ทองแพ | ม.6 | |
27 | น.ส.มนัสนันท์ นาคฤทธิ์ | ม.6 | |
โรงเรียน : กาญจนาภิเษกวิทยาลัยสุราษฎร์ธานี | ผู้ควบคุม : นางสาวนิลาวรรณ สระศรี นางสาวอมรรัตน์ เวชเตง |
||
ใบสมัครเข้าร่วมแข่งขัน | |||
ทีม 10 ชื่อเรื่อง | เครื่องปอกกระเทียม Easy mop | ||
28 | น.ส.พิมพ์ชนก จันทรัตน์ | ม.6 | |
29 | นายรัชชานนท์ ชุ่มชื่น | ม.6 | |
30 | น.ส.พิชญาภรณ์ งิ้วราย | ม.6 | |
โรงเรียน : พล | ผู้ควบคุม : นางสาวพิลึก นิลศิริ นางสำเริง นันหมื่น |
||
ใบสมัครเข้าร่วมแข่งขัน | |||
ทีม 11 ชื่อเรื่อง | ทุ่นให้อาหารปลาอัตโนมัติ รุ่น 2 | ||
31 | นายศรายุทธ พรดอนก่อ | ม.6 | |
32 | น.ส.นงนุช พรหมศาสตร์ | ม.6 | |
33 | น.ส.อุไรริษา เตโพธิ์ | ม.5 | |
โรงเรียน : นราสิกขาลัย | ผู้ควบคุม : นายนุสรณ์ อ่อนทอง | ||
ใบสมัครเข้าร่วมแข่งขัน | |||
ทีม 12 ชื่อเรื่อง | โครงเสริมหน้ากาก พร้อมเซนเซอร์วัดอุณหภูมิและพัดลม | ||
34 | นายอัสกัส สมานสี | ม.6 | |
35 | นายการันต์ สาเเละ | ม.6 | |
36 | นายกิตติชาติ ชัยวรากรณ์ | ม.6 | |
โรงเรียน : ตันหยงมัส | ผู้ควบคุม : นายศิริ เอียดตรง | ||
ใบสมัครเข้าร่วมแข่งขัน | |||
ทีม 13 ชื่อเรื่อง | กังหันน้ำฝนพลังงานร่วมผลิตไฟฟ้า | ||
37 | น.ส.สุนิษา เจ๊ะอูเซ็ง | ม.6 | |
38 | น.ส.โนรฟาตีฮะห์ หะลีมัช | ม.6 | |
39 | น.ส.กุลกัญญา ศรีจงกล | ม.6 | |
โรงเรียน : เตรียมอุดมศึกษาภาคตะวันออกเฉียงเหนือ | ผู้ควบคุม : นางสาวดลนภา พรรื่นเริง นายชัยมงคล อาจโยธา |
||
ใบสมัครเข้าร่วมแข่งขัน | |||
ทีม 14 ชื่อเรื่อง | การศึกษาประสิทธิภาพการดูดซับเสียงของวัสดุผสมระหว่างเส้นใยธรรมชาติกับโฟมโพลีสไตรีนโดยขึ้นรูปร่วมกับปูนปั้นยิปซัม | ||
40 | นายครองศักดิ์ วะทันติ | ม.6 | |
41 | นายณัฏฐพัชร เลาวกุล | ม.6 | |
42 | นายณัฐวุฒิ ถินราช | ม.6 | |
โรงเรียน : ดีบุกพังงาวิทยายน | ผู้ควบคุม : นายยุทธนา สุวรรณวิสุทธิ์ | ||
ใบสมัครเข้าร่วมแข่งขัน | |||
ทีม 15 ชื่อเรื่อง | เครื่องวัดความขุ่นของน้ำอัตโนมัติ | ||
43 | น.ส.กมลชนก เต็มอุดมทรัพย์ | ม.6 | |
44 | นายนิติภูมิ ยมโดย | ม.6 | |
45 | นายศุภฤกษ์ หงอสกุล | ม.6 | |
โรงเรียน : ก้างปลาวิทยาคม | ผู้ควบคุม : นางสาวสุภาวดี สุขผอม นายโยธิน ปล้องไหม |
||
ใบสมัครเข้าร่วมแข่งขัน | |||
ทีม 16 ชื่อเรื่อง | เครื่องมือเกษตรเอนกประสงค์ 3 in 1 | ||
46 | น.ส.กนกวรรณ รักเกียรติ์ | ม.6 | |
47 | น.ส.กรวรรณ จักรแก้ว | ม.6 | |
48 | นายจิตติพัฒน์ พรหมเกิด | ม.6 | |
โรงเรียน : ดีบุกพังงาวิทยายน | ผู้ควบคุม : นายรชต ปานบุญ นางสาวปาณิสรา มัจฉาเวช |
||
ใบสมัครเข้าร่วมแข่งขัน | |||
ทีม 17 ชื่อเรื่อง | อุปกรณ์ป้องกันน้ำล้นอัตโนมัติ | ||
49 | นายคเณศ จุลยก | ม.5 | |
50 | น.ส.มณีโชติรส สายคุ้ม | ม.5 | |
51 | น.ส.บุษกร บุญรักษ์ | ม.5 | |
โรงเรียน : ดีบุกพังงาวิทยายน | ผู้ควบคุม : รชต ปานบุญ สุนิษา จินดาพล |
||
ใบสมัครเข้าร่วมแข่งขัน | |||
ทีม 18 ชื่อเรื่อง | เครื่องช่วยสวมใส่เสื้อผ้าสำหรับผู้สูงอายุ และผู้ป่วยเคลื่อนไหวลำบาก | ||
52 | นายกันติภัช อันชะนะ | ม.5 | |
53 | น.ส.สลัยลา คาวิจิตร | ม.5 | |
54 | น.ส.พิชญธิดา เรียบผา | ม.5 | |
โรงเรียน : ตันหยงมัส | ผู้ควบคุม : นายอัดลี ดือราซอ นายวิระวัฒน์ เเสงนิล |
||
ใบสมัครเข้าร่วมแข่งขัน | |||
ทีม 19 ชื่อเรื่อง | อุปกรณ์ผู้ช่วยนายช่างตะปู | ||
55 | น.ส.มารีอะห์ อายออาลี | ม.6 | |
56 | นายอับดุลอาซิส ตาเห | ม.6 | |
57 | น.ส.อาฟีฟะห์ ยามา | ม.6 |