|
โรงเรียน : บ้านหน้าวัง |
ผู้ควบคุม : นางสาวซันนา เศษขาว |
|
ใบสมัครเข้าร่วมแข่งขัน
|
ทีม 1 |
1 |
ด.ญ.อัยลดา จาปรัง |
ป.6 |
|
โรงเรียน : วีรนาทศึกษามูลนิธิ |
ผู้ควบคุม : นางสาวเจนจิรา คงวัน |
|
ใบสมัครเข้าร่วมแข่งขัน
|
ทีม 2 |
2 |
ด.ญ.ปวริศา ชูเลื่อน |
ป.6 |
|
โรงเรียน : โรงเรียนเทศบาลเขาชัยสน |
ผู้ควบคุม : นางสาวปัณฑิตา คงนาลึก |
|
ใบสมัครเข้าร่วมแข่งขัน
|
ทีม 3 |
3 |
ด.ญ.ประภัสสร ดำอ่อน |
ป.6 |
|
โรงเรียน : โรงเรียนเทศบาลเขาชัยสน |
ผู้ควบคุม : นางสาวปัณฑิตา คงนาลึก |
|
ใบสมัครเข้าร่วมแข่งขัน
|
ทีม 4 |
4 |
ด.ญ.กัญญ์ณัชชา สุธีรนฤปการ |
ป.5 |
|
โรงเรียน : โรงเรียนเรวดีพัทลุง |
ผู้ควบคุม : นางสาววลัยลักษณ์ พวงแก้ว |
|
ใบสมัครเข้าร่วมแข่งขัน
|
ทีม 5 |
5 |
ด.ญ.ธีมาพร พิมพ์พันธ์ |
ป.6 |
|
โรงเรียน : โรงเรียนเรวดีพัทลุง |
ผู้ควบคุม : นางสาววลัยลักษณ์ พวงแก้ว |
|
ใบสมัครเข้าร่วมแข่งขัน
|
ทีม 6 |
6 |
ด.ญ.สลินทิพย์ ทวีวงศ์ |
ป.6 |
|
โรงเรียน : อนุบาลเรวดี |
ผู้ควบคุม : ผุสวัลย์ ดำมี |
|
ใบสมัครเข้าร่วมแข่งขัน
|
ทีม 7 |
7 |
ด.ญ.ภิญญาพัชญ์ ดำด้วง |
ป.6 |
|
โรงเรียน : อนุบาลเรวดี |
ผู้ควบคุม : นางสาวผุสวัลย์ ดำมี |
|
ใบสมัครเข้าร่วมแข่งขัน
|
ทีม 8 |
8 |
ด.ญ.ปายกัลยา กองเอียด |
ป.6 |
|
โรงเรียน : โรงเรียนเร๊าะห์มานีย๊ะห์ |
ผู้ควบคุม : นางสาวบุหงา อนันทอภิพงษ์ |
|
ใบสมัครเข้าร่วมแข่งขัน
|
ทีม 9 |
9 |
ด.ญ.ไอร์นามัรดีญะห์ ล่าบู |
ป.6 |
|
โรงเรียน : โรงเรียนเร๊าะห์มานีย๊ะห์ |
ผู้ควบคุม : นางสาวบุหงา อนันทอภิพงษ์ |
|
ใบสมัครเข้าร่วมแข่งขัน
|
ทีม 10 |
10 |
ด.ญ.กัญญาณัฐ ขรีดาโอ๊ะ |
ป.6 |
|
โรงเรียน : อนุบาลเรวดีศึกษา |
ผู้ควบคุม : นางสาวผุสวัลย์ ดำมี |
|
ใบสมัครเข้าร่วมแข่งขัน
|
ทีม 11 |
11 |
ด.ช.เป็นเอก เอกชูสิทธิ์ |
ป.6 |
|
โรงเรียน : อนุบาลเรวดีศึกษา |
ผู้ควบคุม : นางสาวผุสวัลย์ ดำมี |
|
ใบสมัครเข้าร่วมแข่งขัน
|
ทีม 12 |
12 |
ด.ช.หัฏฐกร เกษรินทร์ |
ป.5 |
|
โรงเรียน : โรงเรียนเทศบาลวัดชัยชุมพล |
ผู้ควบคุม : นางสาวขวัญฤทัย เทพาชมภู |
|
ใบสมัครเข้าร่วมแข่งขัน
|
ทีม 13 |
13 |
ด.ญ.กัญญพัชร ศรีเทพ |
ป.6 |
|
โรงเรียน : วัดตะแพน |
ผู้ควบคุม : นายวิมล เกลี้ยงเกลา |
|
ใบสมัครเข้าร่วมแข่งขัน
|
ทีม 14 |
14 |
ด.ญ.ชัญญานุช เพิ่มแก้ว |
ป.4 |
|
โรงเรียน : วัดตะแพน |
ผู้ควบคุม : นายวิมล เกลี้ยงเกลา |
|
ใบสมัครเข้าร่วมแข่งขัน
|
ทีม 15 |
15 |
ด.ญ.พชรกมล ทองขุนดำ |
ป.4 |
|
โรงเรียน : โรงเรียนอนุบาลเทศบาลตำบลแม่ขรี |
ผู้ควบคุม : นางสาวเบญจวรรณ พูลเกิด |
|
ใบสมัครเข้าร่วมแข่งขัน
|
ทีม 16 |
16 |
ด.ญ.กัญชลิกา หมัดอาดัม |
ป.5 |
|
โรงเรียน : โรงเรียนอนุบาลเทศบาลตำบลแม่ขรี |
ผู้ควบคุม : นางสาวเบญจวรรณ พูลเกิด |
|
ใบสมัครเข้าร่วมแข่งขัน
|
ทีม 17 |
17 |
ด.ญ. จุฬาลักษณ์ กาญจนพรหม |
ป.5 |
|
โรงเรียน : วัดท่าดินแดง |
ผู้ควบคุม : นางสาวฐาปนี ชาติ |
|
ใบสมัครเข้าร่วมแข่งขัน
|
ทีม 18 |
18 |
ด.ญ.ณัฏฐ์ชญา รามแก้ว |
ป.4 |
|
โรงเรียน : วัดท่าดินแดง |
ผู้ควบคุม : นางสาวฐาปนี ชาติ |
|
ใบสมัครเข้าร่วมแข่งขัน
|
ทีม 19 |
19 |
ด.ญ.อรอุมา ช่วยพวก |
ป.6 |