ลำดับ | ชื่อ-สกุล | ชั้น | |
---|---|---|---|
โรงเรียน : โรงเรียนตะโหมด | ผู้ควบคุม : นางอรวิดา ชำนาญราช นายสุธน ประดับศรี |
||
ใบสมัครเข้าร่วมแข่งขัน | |||
ทีม 1 | |||
1 | ด.ช.อรัญชัย พะสริ | ม.3 | |
2 | ด.ช.ณฐกฤต จันทระ | ม.3 | |
โรงเรียน : โรงเรียนมัธยมเกาะหมาก | ผู้ควบคุม : นางมุมีนะฮ์ ดีนหมัน นางสาวสุรางคณา ฤทธิภักดี |
||
ใบสมัครเข้าร่วมแข่งขัน | |||
ทีม 2 | |||
3 | ด.ญ.กัลยาศิริ ปะทะโม | ม.3 | |
4 | น.ส.ณัฐธิตา วัณโร | ม.3 | |
โรงเรียน : โรงเรียนอิสลามศาสตร์ มูลนิธิ | ผู้ควบคุม : นางจำเป็น ยีหรีม นางสาวณัจวา หม่าหลี |
||
ใบสมัครเข้าร่วมแข่งขัน | |||
ทีม 3 | |||
5 | น.ส.อุไรด้า ดำแหละ | ม.3 | |
6 | น.ส.วรัญญา ทรงเลิศ | ม.3 | |
โรงเรียน : พิชัยรัตนาคาร | ผู้ควบคุม : นางฐิติพร นุ่นลอย | ||
ใบสมัครเข้าร่วมแข่งขัน | |||
ทีม 4 | |||
7 | ด.ช.สิงหรัช ถวายสัตย์ | ม.3 | |
8 | ด.ช.ฐาปกร จงเจริญ | ม.3 | |
โรงเรียน : โรงเรียนสุราษฎร์ธานี | ผู้ควบคุม : นางสาวสุพรทิพย์ สมหวัง นางสาวมนันญา บัวแก้ว |
||
ใบสมัครเข้าร่วมแข่งขัน | |||
ทีม 5 | |||
9 | ด.ช.ธีธัช ตันติพงศ์อาภา | ม.3 | |
10 | ด.ช.ธรรศ ปาลคะเชนทร์ | ม.3 | |
โรงเรียน : ภูเก็ตวิทยาลัย | ผู้ควบคุม : นายภูเบศ พนานุรักษ์ นางสาวนูรดียานา ดาหะตอ |
||
ใบสมัครเข้าร่วมแข่งขัน | |||
ทีม 6 | |||
11 | ด.ช.กันทพัฒน์ สังข์เศรษฐ | ม.2 | |
12 | ด.ช.เตชทัต รัตนานนท์ | ม.2 | |
โรงเรียน : นาโยงวิทยาคม | ผู้ควบคุม : นายสิทธิพงษ์ แผนสมบูรณ์ นางสาวกันต์กนิชญ์ เตียวย่อง |
||
ใบสมัครเข้าร่วมแข่งขัน | |||
ทีม 7 | |||
13 | ด.ญ.ธนพร ศรีเกตุ | ม.2 | |
14 | ด.ช.ภากร จันทร์ฝาก | ม.2 | |
โรงเรียน : ศาสนูปถัมภ์ | ผู้ควบคุม : นางสาวอาอีด๊ะ มะ | ||
ใบสมัครเข้าร่วมแข่งขัน | |||
ทีม 8 | |||
15 | ด.ช.อากีด หะยีสามะ | ม.3 | |
16 | ด.ช.รออีฟ หะยีมะแซ | ม.3 | |
โรงเรียน : มหาวชิราวุธ จังหวัดสงขลา | ผู้ควบคุม : นางสาวสาลินี แปะเที่ยว นายภัทรธร หนูสงค์ |
||
ใบสมัครเข้าร่วมแข่งขัน | |||
ทีม 9 | |||
17 | ด.ช.ชนะพงศ์ หอวัฒนานันท์ | ม.3 | |
18 | ด.ช.ภัทริศ นมรักษ์ | ม.3 | |
โรงเรียน : โรงเรียนพัทลุง | ผู้ควบคุม : นางสาวอาริยาภรณ์ ชุมคง นางสาวพนิดา ถาวรานุรักษ์ |
||
ใบสมัครเข้าร่วมแข่งขัน | |||
ทีม 10 | |||
19 | ด.ช.กฤติพงศ์ ทองหนูนุ้ย | ม.3 | |
20 | ด.ญ.ณัฏฐณิชา ภัทรธิติพันธุ์ | ม.3 | |
โรงเรียน : โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย ตรัง | ผู้ควบคุม : นายธนวัฒน์ กังแฮ นางสาวปิยธิดา อุทก |
||
ใบสมัครเข้าร่วมแข่งขัน | |||
ทีม 11 | |||
21 | ด.ช.สุรชัช เดชพิชัย | ม.2 | |
22 | ด.ช.ณัชภูษณ สุวรรณโน | ม.3 | |
โรงเรียน : คณะราษฎรบำรุง จังหวัดยะลา | ผู้ควบคุม : นายครรชิต แซ่โฮ่ นางสาววันซัลมา ปานากาเซ็ง |
||
ใบสมัครเข้าร่วมแข่งขัน | |||
ทีม 12 | |||
23 | ด.ช.ณัฐธัญ สมประสงค์ | ม.3 | |
24 | ด.ช.อภิสิทธิ์ แซ่เลี่ยง | ม.3 | |
โรงเรียน : เร๊าะห์มานีย๊ะห์ | ผู้ควบคุม : นายอาดีรอน อิสอ นางสาวอุไร หลำยี |
||
ใบสมัครเข้าร่วมแข่งขัน | |||
ทีม 13 | |||
25 | ด.ญ.ปณิตา เอียดหนาย | ม.2 | |
26 | ด.ญ.อาดีล๊ะห์ ขรีดาโอ๊ะ | ม.2 | |
โรงเรียน : โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย นครศรีธรรมราช | ผู้ควบคุม : นายเกรียงศักดิ์ สังสุทธิพงศ์ นางวิภาวี บุญฤกษ์ |
||
ใบสมัครเข้าร่วมแข่งขัน | |||
ทีม 14 | |||
27 | ด.ช.ลุฏฟี ปะหวัง | ม.2 | |
28 | ด.ช.เศรษฐวิชญ์ จันทร์ทอง | ม.2 | |
โรงเรียน : โรงเรียนดรุโณทัย | ผู้ควบคุม : นางสาวนุชนาถ เหลากุลวาณิช | ||
ใบสมัครเข้าร่วมแข่งขัน | |||
ทีม 15 | |||
29 | ด.ช.กันตินันท์ ชายพักตร์ | ม.3 | |
30 | ด.ญ.ณิชาภัทร สัทธาประสิทธิ์ | ม.3 | |
โรงเรียน : อำมาตย์พานิชนุกูล | ผู้ควบคุม : นางสาววิลาวรรณ อินทรสาม นางสาวอริสรา ใจเที่ยง |
||
ใบสมัครเข้าร่วมแข่งขัน | |||
ทีม 16 | |||
31 | ด.ญ.พิลาสินี สิงห์ชู | ม.2 | |
32 | ด.ช.กันต์ เอ่งฉ้วน | ม.2 | |
โรงเรียน : โรงเรียนสตรีพัทลุง | ผู้ควบคุม : นางสาวกุสุมา เพ็งอินทร์ | ||
ใบสมัครเข้าร่วมแข่งขัน | |||
ทีม 17 | |||
33 | ด.ญ.ณิชาพัชร์ ขาวสุด | ม.3 | |
34 | ด.ญ.พีรดา ชูทับ | ม.3 | |
โรงเรียน : โรงเรียนสาธิตมหาวิทยาลัยทักษิณ ฝ่ายมัธยม | ผู้ควบคุม : นางสาวปริญา โต๊ะขวัญ | ||
ใบสมัครเข้าร่วมแข่งขัน | |||
ทีม 18 | |||
35 | ด.ช.ธัญพิสิษฐ์ ล่วงห้อย | ม.2 | |
36 | ด.ญ.จิดาภา วงษ์วัชรดำรง | ม.2 | |
โรงเรียน : โรงเรียนสภาราชินี จังหวัดตรัง | ผู้ควบคุม : นางจันทร์จิรา ชัยรัตน์ นางฐิติยา คงเอียด |
||
ใบสมัครเข้าร่วมแข่งขัน | |||
ทีม 19 | |||
37 | ด.ญ.กันติชา อั้นเต้ง | ม.3 | |
38 | ด.ญ.ปุณณิศา ทองหนูนุ้ย | ม.3 | |
โรงเรียน : อิรชาร์ดศาสนวิทยา | ผู้ควบคุม : นางสาวนูรฮายาตี อิง | ||
ใบสมัครเข้าร่วมแข่งขัน | |||
ทีม 20 | |||
39 | ด.ญ.ชนิดาภา บุญมี | ม.2 | |
40 | ด.ญ.พิชญาดา ยียูโซ๊ะ | ม.2 | |
โรงเรียน : องค์การบริหารส่วนจังหวัดกระบี่ | ผู้ควบคุม : นายกิติพงศ์ กลิ่นจันทร์ | ||
ใบสมัครเข้าร่วมแข่งขัน | |||
ทีม 21 | |||
41 | ด.ช.กรธวัช ลิ่มนา | ม.3 | |
42 | ด.ญ.พรภัทร อนุรัตน์ | ม.3 | |
โรงเรียน : พระปริยัติธรรมวัดโคกเปี้ยว | ผู้ควบคุม : พระครูบวรสรนาท นายวิชยา ชุมสุวรรณ |
||
ใบสมัครเข้าร่วมแข่งขัน | |||
ทีม 22 | |||
43 | ด.ช.สามเณรธีรพล รอดบุตร | ม.2 | |
44 | ด.ช.สามเณรธนพล แก้วบ้านดอน | ม.1 | |
โรงเรียน : คันธพิทยาคาร | ผู้ควบคุม : นางสาวจารุวรรณ เชยชื่นจิตร | ||
ใบสมัครเข้าร่วมแข่งขัน | |||
ทีม 23 | |||
45 | น.ส.กันติชา บวชชุม | ม.3 | |
46 | น.ส.จิราพัชร จันทะวงศ์ | ม.3 | |
โรงเรียน : เบญจมราชูทิศ | ผู้ควบคุม : อุษณีย์ ศิริสานต์ อรุณี เลิศนาคร |
||
ใบสมัครเข้าร่วมแข่งขัน | |||
ทีม 24 | |||
47 | ด.ช.จิรกร มูสิกพรรณ | ม.3 | |
48 | ด.ช.ธีทัต อรุณสกุล | ม.3 | |
โรงเรียน : โรงเรียนพนมเบญจา | ผู้ควบคุม : นางสาวอติพร ชาวเชียงยืน นายอิทธิพล หวานดี |
||
ใบสมัครเข้าร่วมแข่งขัน | |||
ทีม 25 | |||
49 | ด.ญ.มุกธิดา สังข์อบรมย์ | ม.3 | |
50 | ด.ช.พีรวิชญ์ ชอบผล | ม.3 | |
โรงเรียน : บูรณะรำลึก ตรัง | ผู้ควบคุม : นางสาวประภา เเซ่กวด | ||
ใบสมัครเข้าร่วมแข่งขัน | |||
ทีม 26 | |||
51 | ด.ญ.วรฤทัย คงนคร | ม.1 | |
52 | ด.ช.กวิน อินทรสังขนาวิน | ม.3 | |
โรงเรียน : ศึกษาธรรมอิสลามมูลิธิ | ผู้ควบคุม : นางสาวปวีณา สงนุ้ย นางสาวฟารีดา เวลาดี |
||
ใบสมัครเข้าร่วมแข่งขัน | |||
ทีม 27 | |||
53 | ด.ช.สิทธิศักดิ์ สั่นสท้าน | ม.3 | |
54 | ด.ญ.อุบัยด้า สาม่าน | ม.2 | |
โรงเรียน : ชะอวดวิทยาคาร | ผู้ควบคุม : นางสาวอุทัยวรรณ สังคานาคิน นางสาวธนิดา พลายชุม |
||
ใบสมัครเข้าร่วมแข่งขัน | |||
ทีม 28 | |||
55 | ด.ช.สมิทธ์ อนันต์ | ม.2 | |
56 | ด.ญ.มลฑาทิพย์ แซ่โง้ว | ม.2 | |
โรงเรียน : มอ.วิทยานุสรณ์ หาดใหญ่ | ผู้ควบคุม : นิธิโรจน์ แก้วมณีจิระโชติ | ||
ใบสมัครเข้าร่วมแข่งขัน | |||
ทีม 29 | |||
57 | ด.ช.ณทองภูมิ สุวรรณอำภา | ม.2 | |
58 | ด.ญ.ภูชยา อัครพิมาน | ม.3 | |
โรงเรียน : โรงเรียนศรีบรรพตพิทยาคม | ผู้ควบคุม : นายอนุพงศ์ เรืองนุ่น | ||
ใบสมัครเข้าร่วมแข่งขัน | |||
ทีม 30 | |||
59 | ด.ญ.โมลิน ปราบปราม | ม.3 | |
60 | ด.ญ.ปวันรัตน์ ออดขาว | ม.3 |