ลำดับ | ชื่อ-สกุล | ชั้น | |
---|---|---|---|
โรงเรียน : โรงเรียนเทศบาลวัดชัยชุมพล | ผู้ควบคุม : นางสาวพนิดา พาเมือง | ||
ใบสมัครเข้าร่วมแข่งขัน | |||
ทีม 1 | |||
1 | ด.ญ.มนรดา เพชรชนะ | ป.6 | |
2 | ด.ญ.อุรชา จิระโรจนกุล | ป.6 | |
โรงเรียน : โรงเรียนบ้านลำภูรา | ผู้ควบคุม : นางสาวธิดารัตน์ ชนทัศน์ ว่าที่ ร.ต.หญิงวิพัชรา เทพสุรินทร์ |
||
ใบสมัครเข้าร่วมแข่งขัน | |||
ทีม 2 | |||
3 | ด.ญ.วิชญามล แก้วไสย | ป.5 | |
4 | ด.ญ.วรินทรา สุนทรวชิรเวช | ป.5 | |
โรงเรียน : โรงเรียนบ้านลำภูรา | ผู้ควบคุม : นางสาวธิดารัตน์ ชนทัศน์ ว่าที่ ร.ต.หญิงวิพัชรา เทพสุรินทร์ |
||
ใบสมัครเข้าร่วมแข่งขัน | |||
ทีม 3 | |||
5 | สุทธดา ศรีหะรัญ | ป.6 | |
6 | ด.ญ.กมลลักษณ์ วงฤทธิ์ | ป.6 | |
โรงเรียน : อนุบาลเรวดี | ผู้ควบคุม : ธิยายุ ชัยเพชร ภัฏทรสวดี ศรีขาว |
||
ใบสมัครเข้าร่วมแข่งขัน | |||
ทีม 4 | |||
7 | ด.ช.ปาณัสม์ สุขา | ป.5 | |
โรงเรียน : อนุบาลเรวดี | ผู้ควบคุม : นางสาวธิยายุ ชัยเพชร นางสาวภัฏทรสวดี ศรีขาว |
||
ใบสมัครเข้าร่วมแข่งขัน | |||
ทีม 5 | |||
8 | ด.ช.ปาณัสม์ สุขา | ป.5 | |
9 | ด.ญ.สุทธภา พันธุ์มณี | ป.5 | |
โรงเรียน : อนุบาลพัทลุง | ผู้ควบคุม : นางพรทิพย์ อินทรภักดิ์ นางรุ้งลาวัลย์ ดำแก้ว |
||
ใบสมัครเข้าร่วมแข่งขัน | |||
ทีม 6 | |||
10 | ด.ญ.ธิตา หน้องมา | ป.6 | |
11 | ด.ญ.อัญญดา พืชมงคล | ป.6 | |
โรงเรียน : อนุบาลพัทลุง | ผู้ควบคุม : นางสุนันทา สาเส็ม น.ส.ปริยา จิตรพัฒนากุล |
||
ใบสมัครเข้าร่วมแข่งขัน | |||
ทีม 7 | |||
12 | ด.ช.วรกันต์ จันแดง | ป.6 | |
13 | ด.ช.ปุณณวิช จารุสมานจิต | ป.6 | |
โรงเรียน : บำรุงวิทยา | ผู้ควบคุม : นายนาธาน เภอสะแหละ นางสาวรุสนียา เพอสะและ |
||
ใบสมัครเข้าร่วมแข่งขัน | |||
ทีม 8 | |||
14 | ด.ญ.ชาเฟีย อูเซ็ง | ป.6 | |
15 | ด.ญ.ซัมมี่ นิยมเดชา | ป.6 | |
โรงเรียน : ปัญญาวิทย์ | ผู้ควบคุม : นางสิริรัตน์ คงแก้ว | ||
ใบสมัครเข้าร่วมแข่งขัน | |||
ทีม 9 | |||
16 | ด.ญ.อธิชนัน ทองรอง | ป.6 | |
17 | ด.ช.สิรวิชญ์ หนูพรม | ป.6 | |
โรงเรียน : ปัญญาวิทย์ | ผู้ควบคุม : นางสิริรัตน์ คงแก้ว | ||
ใบสมัครเข้าร่วมแข่งขัน | |||
ทีม 10 | |||
18 | ด.ญ.ศุภิสรา หนูวงศ์ | ป.5 | |
19 | ด.ช.ศศิน เล็มมณี | ป.6 | |
โรงเรียน : อนุบาลเรวดีศึกษา | ผู้ควบคุม : 1.นางสาวอำมร สายนาค นางสาว จันทร์จิรา ชูทอง |
||
ใบสมัครเข้าร่วมแข่งขัน | |||
ทีม 11 | |||
20 | ด.ช.กิตติพิชญ์ หมื่นอักษร | ป.6 | |
21 | ด.ช.ณภัทร ช่วยบรรจง | ป.6 | |
โรงเรียน : โรงเรียนวัดสำนักขัน | ผู้ควบคุม : นางสาวศุภรัตน์ ทองฉิม นายประมวล ทองจันทร์ |
||
ใบสมัครเข้าร่วมแข่งขัน | |||
ทีม 12 | |||
22 | ด.ญ.ณัฐนิชา แก้วประภาค | ป.6 | |
23 | ด.ญ.มุกดารัศมิ์ พุทธรัตน์ | ป.5 | |
โรงเรียน : อนุบาลเรวดีศึกษา | ผู้ควบคุม : 1.นางสาวอำมร สายนาค นางปิยนาถ นวลยัง |
||
ใบสมัครเข้าร่วมแข่งขัน | |||
ทีม 13 | |||
24 | ด.ช.พัทธดนย์ คชภักดี | ป.5 | |
25 | ด.ญ.รักษิตา ทับทวี | ป.6 | |
โรงเรียน : โรงเรียนวัดสำนักขัน | ผู้ควบคุม : นางสาวศุภรัตน์ ทองฉิม นายประมวล ทองจันทร์ |
||
ใบสมัครเข้าร่วมแข่งขัน | |||
ทีม 14 | |||
26 | ด.ญ.สลิลทิพย์ สมัคธรรม | ป.6 | |
27 | ด.ญ.ปวีณ์นุช คู่มณี | ป.6 | |
โรงเรียน : โรงเรียนรัตนศึกษา | ผู้ควบคุม : นางนันทิญา สัตถาพร นางสุรัตนา รอดสุด |
||
ใบสมัครเข้าร่วมแข่งขัน | |||
ทีม 15 | |||
28 | ด.ช.รภิกร รักษ์ศรีทอง | ป.6 | |
29 | ด.ช.ภูปกรณ์ เจริญพงศ์ | ป.5 | |
โรงเรียน : โรงเรียนอนุบาลเทศบาลตำบลแม่ขรี | ผู้ควบคุม : นายสุรกาญจน์ ไพชำนาญ นางอรุณี ครุฑซ้อน |
||
ใบสมัครเข้าร่วมแข่งขัน | |||
ทีม 16 | |||
30 | ด.ญ.ณิชาภา เพชรหนู | ป.6 | |
31 | ด.ช.อัษดิน โชรัตโก | ป.6 | |
โรงเรียน : โรงเรียนเร๊าะห์มานีย๊ะห์ | ผู้ควบคุม : นางสาวบุหงา อนันทอภิพงษ์ นางสาวรอกีบ๊ะ หมัดโร๊ะ |
||
ใบสมัครเข้าร่วมแข่งขัน | |||
ทีม 17 | |||
32 | ด.ญ.นูรฮีดาย๊ะ มาหามะ | ป.6 | |
33 | ด.ญ.ฮานา หมากปาน | ป.6 | |
โรงเรียน : รัตนศึกษา | ผู้ควบคุม : นราศักดิ์ สัตถาพร นันทิญา สัตถาพร |
||
ใบสมัครเข้าร่วมแข่งขัน | |||
ทีม 18 | |||
34 | ด.ช.ณฐ จีบโจง | ป.5 | |
35 | ด.ญ.ลัลญ์ลลิญ เมืองจันทร์ | ป.5 | |
โรงเรียน : พิมานวิทย์นราธิวาส | ผู้ควบคุม : นางสุภาวดี ดอเล๊าะ นายอิสมาแอ |
||
ใบสมัครเข้าร่วมแข่งขัน | |||
ทีม 19 | |||
36 | ด.ญ.ริฟฟาอ์ สาและ | ป.6 | |
37 | ด.ญ.บีซรูณต์ ยะมะกา | ป.6 | |
โรงเรียน : พิมานวิทย์นราธิวาส | ผู้ควบคุม : นางสุภาวดี ดอเล๊าะ นายอิสมาแอ ดอเล๊าะ |
||
ใบสมัครเข้าร่วมแข่งขัน | |||
ทีม 20 | |||
38 | ด.ช.บุรินทร์ ยะมะกา | ป.5 | |
39 | ด.ช.อชิรวิชญ์ เบญญาศุภเจริญ | ป.5 | |
โรงเรียน : อนุบาลเรวดี | ผู้ควบคุม : นางสาวธิยายุ ชัยเพชร นางกัณฐมณี มากช่วย |
||
ใบสมัครเข้าร่วมแข่งขัน | |||
ทีม 21 | |||
40 | ด.ช.ปีตินันท์ แก้วอุบล | ป.6 | |
41 | ด.ช.ศุภณัฐ จันบัว | ป.6 | |
โรงเรียน : โรงเรียนอนุบาลเทศบาลตำบลแม่ขรี | ผู้ควบคุม : นายสุรกาญจน์ ไพชำนาญ นางอรุณี ครุฑซ้อน |
||
ใบสมัครเข้าร่วมแข่งขัน | |||
ทีม 22 | |||
42 | ด.ญ.ธัญญรตา ศรีช่วย | ป.6 | |
43 | ด.ญ. พิชชานันท์ บุญรอด | ป.6 | |
โรงเรียน : โรงเรียนเรวดีพัทลุง | ผู้ควบคุม : นางแน่งน้อย สุพรรณชนะบุรี นางพิทติยา ขาวเผือก |
||
ใบสมัครเข้าร่วมแข่งขัน | |||
ทีม 23 | |||
44 | ด.ช.ปกรณ์เทพ สงเล็ก | ป.6 | |
45 | ด.ญ.การณ์จรัส คิม | ป.6 | |
โรงเรียน : โรงเรียนเรวดีพัทลุง | ผู้ควบคุม : นางแน่งน้อย สุพรรณชนะบุรี นางพิทติยา ขาวเผือก |
||
ใบสมัครเข้าร่วมแข่งขัน | |||
ทีม 24 | |||
46 | ด.ญ.จิราวดี บัวมา | ป.6 | |
47 | ด.ญ.ธัญพิมล ขุนสุด | ป.6 | |
โรงเรียน : โรงเรียนวัดตะแพน | ผู้ควบคุม : นางสาวธารารัตน์ เนียมสกุล นายวิมล เกลี้ยงเกลา |
||
ใบสมัครเข้าร่วมแข่งขัน | |||
ทีม 25 | |||
48 | ด.ช.ณัฐนนท์ อินปาน | ป.6 | |
49 | ด.ญ.นลินภัทร ขาวรมย์ | ป.6 | |
โรงเรียน : โรงเรียนวัดตะแพน | ผู้ควบคุม : นางสาวธารารัตน์ เนียมสกุล นางวรรณดี ดำฝ้าย |
||
ใบสมัครเข้าร่วมแข่งขัน | |||
ทีม 26 | |||
50 | ด.ช.ณัฏฐกิตติ์ อ่อนเกลี้ยง | ป.6 | |
51 | ด.ช.ณัฐนันท์ อินปาน | ป.6 | |
โรงเรียน : บำรุงวิทยา | ผู้ควบคุม : นายนาธาน เภอสะแหละ นางสาวรุสนียา เพอสะและ |
||
ใบสมัครเข้าร่วมแข่งขัน | |||
ทีม 27 | |||
52 | ด.ญ.ชามิลินน์ อูเซ็ง | ป.4 | |
53 | ด.ช.ธีรภัทร โต๊ะมะสะหัด | ป.4 | |
โรงเรียน : โรงเรียนชาตรีวิทยา | ผู้ควบคุม : นางสาวเสาวลักษณ์ นคโร | ||
ใบสมัครเข้าร่วมแข่งขัน | |||
ทีม 28 | |||
54 | ด.ช.ภัคพงศ์ แดงหมัด | ป.6 | |
55 | ด.ญ.ธัญญาภัค ขวัญสุด | ป.5 | |
โรงเรียน : โรงเรียนชาตรีวิทยา | ผู้ควบคุม : นางสาวเสาวลักษณ์ นคโร | ||
ใบสมัครเข้าร่วมแข่งขัน | |||
ทีม 29 | |||
56 | ด.ญ.ไอยวรินทร์ สอิด | ป.5 | |
57 | ด.ญ.จีฮาน่า หมาดเต๊ะ | ป.6 |